• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mong làm quen với những người bạn trên diễn đàn...

lovely star

YTC Developer
chào các thành viên yeuthucung,e gia nhập diễn đàn cũng gần một tháng,nhìn thấy mọi người nói chuyện với nhau rất thoải mái và vui vẻ với nhau,e ước mình cũng là một phần của mọi người.
khi người ta gặp vấn đề gì đó ngoài cuộc sống,người ta thường tìm đến một thế giới khác để chia sẻ nỗi buồn và niềm vui của họ,có lẽ yeuthucung cũng là một trong những thế giới đó :birth:

hì,nãy giờ nói hơi nhiều,em xin giới thiệu một chút về bản thân
ngày sinh: 27-1/1995,năm nay e dc 16 tuổi.
sở thích: nghe nhạc anh có giai điệu nhẹ nhàng,chơi guitar(thật ra là đang tập),lên yeuthucung mỗi ngày :birth: ...
tính tình:sống nội tâm,hay nghĩ vẩn vơ,dễ hạnh phúc trước những chuyện rất nhỏ :143163ljogging: ,thich nói chuyện với người vui tính...
hiện giờ đng nuôi một e cún tên ruby,chơi với nó là niềm vui bình dị mỗi ngày... :143163ljogging:
yahoo là lovely_star907,mong dc làm quen với các bạn trên diễn đàn :em xin_em xin:
ps: khi nào cảm thấy sẵn sàng e sẽ up ảnh ạ :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
Hellu. Em là Nấm, sn 96. Rất vui được làm quen với chị. Thế em Ruby bao nhiêu tuổi rồi ạ, với cả là giống chó gì nữa? :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
chào chị, em là Pi.Chắc nhỏ tuổi nhất trong diền đàn quá, ai cũng hơn tuổi mình :143163ljogging: :143163ljogging:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chào em. Chị là Hạnh Jen, sn 91 :143163ljogging: rất vui khi đc làm quen vs em và mọi người :)
Mà em chưa giới thiệu tên em thì phải. Hi
Hay mọi người up ânh mình và pet lên đây nha
Chị cũng có nuôi 2 chú mèo xinh lắm, khj nào rảnh sẽ up lên luôn :x

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
chào các thành viên yeuthucung,e gia nhập diễn đàn cũng gần một tháng,nhìn thấy mọi người nói chuyện với nhau rất thoải mái và vui vẻ với nhau,e ước mình cũng là một phần của mọi người.
khi người ta gặp vấn đề gì đó ngoài cuộc sống,người ta thường tìm đến một thế giới khác để chia sẻ nỗi buồn và niềm vui của họ,có lẽ yeuthucung cũng là một trong những thế giới đó :)

hì,nãy giờ nói hơi nhiều,em xin giới thiệu một chút về bản thân
ngày sinh: 27-1/1995,năm nay e dc 16 tuổi.
sở thích: nghe nhạc anh có giai điệu nhẹ nhàng,chơi guitar(thật ra là đang tập),lên yeuthucung mỗi ngày :) ...
tính tình:sống nội tâm,hay nghĩ vẩn vơ,dễ hạnh phúc trước những chuyện rất nhỏ :D ,thich nói chuyện với người vui tính...
hiện giờ đng nuôi một e cún tên ruby,chơi với nó là niềm vui bình dị mỗi ngày... :)
yahoo là lovely_star907,mong dc làm quen với các bạn trên diễn đàn :hi:
ps: khi nào cảm thấy sẵn sàng e sẽ up ảnh ạ :Onion13:

Chào em, rất vui nếu thấy em loanh quanh trong này, hãy xem YTC như ngôi nhà thứ 2 của mình vậy em nhé.

Chúc em mọi điều may mắn & vui vẻ :143163ljogging:

lovely star

YTC Developer
Hellu. Em là Nấm, sn 96. Rất vui được làm quen với chị. Thế em Ruby bao nhiêu tuổi rồi ạ, với cả là giống chó gì nữa? :)

ruby dc hơn 2 tháng rưỡi rồi,nó là chó lai nhật,nếu rảnh e vô đây nghía nó nè
http://www.yeuthucung.com/topic/16916-album-%E1%BA%A3nh-c%E1%BB%A7a-rubym%E1%BB%9Bi-update-hom-nay-ne/

lovely star

YTC Developer
Chào em, rất vui nếu thấy em loanh quanh trong này, hãy xem YTC như ngôi nhà thứ 2 của mình vậy em nhé.

Chúc em mọi điều may mắn & vui vẻ :)

thanks a pate nhìu nhé :143163ljogging:

lovely star

YTC Developer
Chào em. Chị là Hạnh Jen, sn 91 :D rất vui khi đc làm quen vs em và mọi người :)
Mà em chưa giới thiệu tên em thì phải. Hi
Hay mọi người up ânh mình và pet lên đây nha
Chị cũng có nuôi 2 chú mèo xinh lắm, khj nào rảnh sẽ up lên luôn :x

hi,chào chị.hồi nãy giới thiệu loanh quanh,lại quên nói tên mất,e tên oanh,hiện đang cư ngụ ở tp.hcm.em xin ủng hộ 2 tay ý kiến của chị,mọi người cứ up ảnh mình và pet lên đây giới thiệu,làm wen dc hok ạ.e xung phong làm người đầu tiên nè.
đây là hình ruby,còn hình e thì từ từ nhé :143163ljogging:

lovely star

YTC Developer
hi,mọi người thật nhiệt tình,e thật sự rất vui :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hi,chào chị.hồi nãy giới thiệu loanh quanh,lại quên nói tên mất,e tên oanh,hiện đang cư ngụ ở tp.hcm.em xin ủng hộ 2 tay ý kiến của chị,mọi người cứ up ảnh mình và pet lên đây giới thiệu,làm wen dc hok ạ.e xung phong làm người đầu tiên nè.
đây là hình ruby,còn hình e thì từ từ nhé :143163ljogging:

Em tên Oanh là con gái hay con trai vậy :icon027: :Onion22: :lau_mo_hoi:

:sadcorner: :diec_tai: :Onion13: :156: :dance3:

mama

T.Viên Năng Động
Em tên Oanh là con gái hay con trai vậy :icon027: :Onion22: :lau_mo_hoi:

:sadcorner: :diec_tai: :Onion13: :156: :dance3:

THế mà cũng hỏi!dĩ nhiên là con gái rùi! :143163ljogging:

lovely star

YTC Developer
THế mà cũng hỏi!dĩ nhiên là con gái rùi! :143163ljogging:

hi, mama đúng rồi đó,mình là con gái 100%.a pate này hỏi lạ thiệt :th_haha_hammer:
các bạn cứ gọi mình là Lin cho tiện,tên ở nhà của mình đó :Onion13:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hi, mama đúng rồi đó,mình là con gái 100%.a pate này hỏi lạ thiệt :th_haha_hammer:
các bạn cứ gọi mình là Lin cho tiện,tên ở nhà của mình đó :dead:

Trùi ui, anh có đứa bạn trai tên Oanh đó em :143163ljogging: :Onion13: :Onion13:

Dù sao cũng thấy dzui dzui, xin chào em gái, bữa nào đi off nha em :lac_dau: :le_luoi: :die_die:

:Onion18: :Onion18: :phew:

lovely star

YTC Developer
Trùi ui, anh có đứa bạn trai tên Oanh đó em :th_haha_hammer: :143163ljogging: :Onion13:

Dù sao cũng thấy dzui dzui, xin chào em gái, bữa nào đi off nha em :lac_dau: :le_luoi: :die_die:

:Onion18: :Onion18: :phew:

ok anh,e đi liền :Onion13:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Trùi ui, anh có đứa bạn trai tên Oanh đó em :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Dù sao cũng thấy dzui dzui, xin chào em gái, bữa nào đi off nha em :sadcorner: :sadcorner: :ngoi_xom:

:ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

A cũng nhớ đi nhé... :keke_hehe:

ok anh,e đi liền :sadcorner:

Hy vọng lần off sau sẽ có hình e và pé Ruby... :Onion36:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
rất vui đc làm quen với em!