• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mong Ad giải quyết dùm

Status
Không mở trả lời sau này.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Mình chẳng thấy có chuyện gì nghiêm trọng ở đây cả, buôn bán chuyện mặc cả là bình thường, thuận mua vừa bán mà bạn

Lee.tie94

YTC Developer
Đúng rùj . Mình kêu mod vào nhắc nhở dùm bn ấy thôj . chứ ngjêm trọng j mà mình kêu phạt này nọ đâu. Nếu là mặc cả thj ai khôg vậy , mình cũg là ngườj mua mà .nhưng mod chú ý thêm 2 comment ở 2 pic khác ..đó khôg phảj là mặc cả .mà là hỏj cắt cớ . Mình chj khôg mún lạj gây gổ nên nhờ mod thuj .chuyện đã im rùj thj mình cũng khôg quan tâm Nhưng mà như mod nój chuyện nhỏ nhặt là mình khôg đồng tình . Từ chuyện nhỏ đó mà sinh ra gây lộn thj sao đây ? Thuj mod khôg gjảj quyết thj sr đã viết pàj làm phjền ở đây .thank mod

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Lee.tie94 said:
Đúng rùj . Mình kêu mod vào nhắc nhở dùm bn ấy thôj . chứ ngjêm trọng j mà mình kêu phạt này nọ đâu. Nếu là mặc cả thj ai khôg vậy , mình cũg là ngườj mua mà .nhưng mod chú ý thêm 2 comment ở 2 pic khác ..đó khôg phảj là mặc cả .mà là hỏj cắt cớ . Mình chj khôg mún lạj gây gổ nên nhờ mod thuj .chuyện đã im rùj thj mình cũng khôg quan tâm Nhưng mà như mod nój chuyện nhỏ nhặt là mình khôg đồng tình . Từ chuyện nhỏ đó mà sinh ra gây lộn thj sao đây ? Thuj mod khôg gjảj quyết thj sr đã viết pàj làm phjền ở đây .thank mod
Vào topic của bạn thì tôi thấy bạn mới chính là người phải bị nhắc nhở trước đấy.
  • Lỗi thứ 1:

* Không viết bài dạng "up, uppppppp, uuupppppppp, lên..." hoặc các từ tương tự.
  • Lổi thứ 2: Bạn xúc phạm người khác trước, khi có người hỏi thì bạn phải trả lời rõ ràng thuyết phục chứ ko phài kêu người ta cút nhé.
Lee.tie94 said:
Nhưng mà như mod nój chuyện nhỏ nhặt là mình khôg đồng tình . Từ chuyện nhỏ đó mà sinh ra gây lộn thj sao đây ? Thuj mod khôg gjảj quyết thj sr đã viết pàj làm phjền ở đây .thank mod
Bạn đang nói đến ai. Nếu bạn nói đến cm của xx_Thanh_xx thì bạn có sự nhầm lẫn ở đây nhé. xx_Thanh_xx ko phải là thành viên trong BQT.

Tôi sẽ ko nhắc nhở robohamter vì đó cũng chỉ là câu hỏi. Nhưng bạn cũng nên xem lại cách trả lời khách và cách up bài nhé.

Lee.tie94

YTC Developer
Ok . Lỗj up bàj sai nộj quy mình nhận . Sẽ rút kinh nghiệm về sau . Thank sự nhắc nhở và xóa những comment gây gỗ. Nhưng trên phương diện xúc phạm thì Ad cân nhắc lại việc phán mình sai . Mình chưa dùng đến từ ngữ nặng nề . Từ cút là cách mà ng ta đuổj vị khách khôg mờj mà tớj phá , nếu khách tớj hỏj mua bình thường khôg mang tính chất xúc phạm tớj món hàng ngườj ta bán như câu bn ấy nói thế này : "vậy chẳng khác nào bn nói robo không đẻ được bn mới bán đó sao" ,. Thì cho dù khách hỏj mà khôg mua mình cũng vuj vẻ .. Trong box mua bán còn những từ ngữ khó nge hơn như thế thj khôg thấy Ad nói là sai ?. Thank Ad , close topic này dùm mình !

Status
Không mở trả lời sau này.