• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người giúp em với ạ :((

:143163ljogging::143163ljogging: Em mới được bác chó một nhóc poodle 2 tuổi (2 năm) mọi người ạ, bác em không nuôi được vì không chăm được nên cho em, :156:mà khổ cái 2 năm nay không ai chăm sóc dạy dỗ hết nên nhóc rất khó dạy :156::156::156: em KHÔNG DẠY được mấy anh chị ạ, tiểu tiện, sủa, rượt nhóc mèo trong nhà, đánh dấu lãnh thổ, có mùi hôi, vân vân và mây mây :07::07::07: mọi người bày cách cho em với chứ em muốn sụt ký rồi :38:hôm trước đè ra vệ sinh mắt mà nó cắn em mấy phát :45_002::45_002:
Mà bác em bảo ẻm đã cắn nát mất cuốn sổ sức khỏe nên bây giờ em không biết chích và sổ giun định kỳ cho nó thể nảo nữa:30::30:
em nhỏ xinh cảm tạ mấy anh chị trong đây rất nhiều ạ:8::8::8::8:

Ji Bro

Member
Chó bị bỏ bẵng đến lớn vậy thì khó mà gia đình tự sửa được nữa.
Gửi nó lên trại cải tạo thôi. Để mấy chuyên gia giúp nó tái hòa nhập cộng đồng vậy.

Chó bị bỏ bẵng đến lớn vậy thì khó mà gia đình tự sửa được nữa.
Gửi nó lên trại cải tạo thôi. Để mấy chuyên gia giúp nó tái hòa nhập cộng đồng vậy.
Em là học sinh ạ :'( mà em không biết nơi nào ở tphcm có huấn luyện chó và giá cả bao nhiêu hết