• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi người cho hỏi em nó có phải mèo Anh lông ngắn không?

Bé này bị lai á bạn. Bạn có thể xem đôi tai và khoảng cách 2 mắt vs mũi khá dài. Trong khi ấy mèo ALN thì tai nhỏ so với bo đầu và khoảng cách ko quá xa. Miệng bé cũng hơi dài. Mình từng bị hớ 1 lần giữa Chartreus vs BritishSH nên mình quan tâm lắm.

nguyenminh1989

meo nay hinh nhu lai roi ...mình ko ranh về mèo lắm nhưng con này so với con meo ta nha minh chả khác mây màu lông y hệt mặt mũi cung gân giông cả dáng người nữa

mimishine

Member
Bé này bị lai á bạn. Bạn có thể xem đôi tai và khoảng cách 2 mắt vs mũi khá dài. Trong khi ấy mèo ALN thì tai nhỏ so với bo đầu và khoảng cách ko quá xa. Miệng bé cũng hơi dài. Mình từng bị hớ 1 lần giữa Chartreus vs BritishSH nên mình quan tâm lắm.
Cả chục triệu chắc là mèo lai :s

NaviCats

Không biết từ đâu mà chủ topic lại nói bé mèo từ trại Navi nhỉ? Mình đảm bảo chủ mèo từ trại mình không ai phải lên trên này để hỏi xem mèo là mèo giống gì đâu. Mong bạn chủ topic chứng minh nguồn gốc, tránh gây hiểu lầm cho trại của mình nhé.

Last edited: