• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mod giúp em với !

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
Mod ơi, giúp em với, em đã post được bài bên mua bán chó, nhưng hình thì không post lên trực tiếp cho mọi người xem ngay được mà phải qua link liên kết ngoài.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Em gửi link bài viết của em để anh kiểm tra.

Thân.

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
Pate said:
Em gửi link bài viết của em để anh kiểm tra.

Thân.
Sao kỳ quá mod ơi, em copy mà past đường link qua đây không được.
Mod có cách nào giúp em không ?

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Phải topic này ko (click)...

Quỷ edit dùm bạn rồi đấy...

Chắc là do bạn thiếu bước trong việc đưa hình ảnh lên YTC... bạn xem lại bước 6 và 7 trong bài hướng dẫn nhé (click)...

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
cám ơn Mod nhiều, để em thử làm lại xem sao, chúc mod có ngày tốt lành.
Nhưng em làm thử rồi, em bị lỗi ở bước 6, giống bạn gì nói ở trên đó, nhấp vào ô đỏ như Mod chỉ nhưng không hiện ra khung để past dòng link vào mà màn hình chỉ mờ đi, không làm được gì hết Mod ơi. Hôm qua đến giờ có mấy anh chỉ như vậy, em làm thử nhiều lần rồi mà vẫn cứ như vậy, có phải máy tụi em có vấn đề không Mod ?

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
hoatuongvi2407 said:
cám ơn Mod nhiều, để em thử làm lại xem sao, chúc mod có ngày tốt lành.
Nhưng em làm thử rồi, em bị lỗi ở bước 6, giống bạn gì nói ở trên đó, nhấp vào ô đỏ như Mod chỉ nhưng không hiện ra khung để past dòng link vào mà màn hình chỉ mờ đi, không làm được gì hết Mod ơi. Hôm qua đến giờ có mấy anh chỉ như vậy, em làm thử nhiều lần rồi mà vẫn cứ như vậy, có phải máy tụi em có vấn đề không Mod ?
http://i1279.photobucket.com/albums/y529/vyvy_ll87/DSC00414_zps84da34c9.jpg