• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mod cho mình hỏi tại sao mình lại không có quyền chỉnh sửa chủ đề do mình tạo ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh nhưng bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại bởi chính thành viên đó.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
nếu như vậy sẽ tạo ra rất nhiều mục bán, đăng bài rất nhiều, sẽ tạo thành spam đó bạn... ???

Yêu Thú Cưng said:
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh nhưng bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại bởi chính thành viên đó.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
hoangvt152 said:
nếu như vậy sẽ tạo ra rất nhiều mục bán, đăng bài rất nhiều, sẽ tạo thành spam đó bạn... ???
Bạn cứ yên tâm, nếu muốn sửa thì có thể pm BQT mà. Tuy hơi mất thời gian nhưng từ từ sẽ quen thôi, các mod cũng phải ngồi lọc lại toàn bộ để thông báo cho chủ topic del bớt cái nào cũ đi.

Status
Không mở trả lời sau này.