• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Miu con bị tào tháo

tub30_1997z1

JuJumBo
các bạn ơi cho mình hỏi . em miu nhà mình 2 tháng tuổi . tự nhiên hôm nay em í bị đi ỉa mà mọi khi mình cho ăn từ bé đến lớn thì cho ăn thịt bò + khoai + cà rốt. Nhưng hôm qua nhà mình có cỗ lên mẹ mình cắt cho e nó mấy miếng thịt gà . Mình cũng đọc trên mạng là cho ăn thịt gà cả gan thì tốt cho miu . Nhưng tối hôm sau em ý bị đi ỉa mà sáng không làm sao . Mặc dù em ý ăn thịt gà rất khỏe lun.
Tks mọi người giúp mình nhá

khanhcold90

YTC Developer
nếu em í bị tiêu chảy thì ngừng ngay việc cho ăn đồ ăn gây tiêu chảy đấy lại, chỉ cho ăn hạt thức ăn thôi. 2 bữa là hết ngay í mà. Nếu sau 1 ngày mà ko khỏi thì ra tiệm thú ý xin người ta thuốc tiêu chảy cho mèo. Cái này thì đảm bảo khỏi luôn. Nhưng cho mèo uống cái đấy hơi khó. Bóp miệng mèo rồi thả viên thuốc vào cho đến khi nó nuốt. Mình tiêm mèo ở chỗ a Chiền 90 Trần Nhật Duật nên nếu mèo bị tiêu chảy nặng mà ko khỏi hay lên đấy xin a í thuốc. a í chẳng bao giờ lấy tiền cả :))