• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mít đanh đá và Na dịu dàng!( Bắc Giang)

luna_01

Member
Xin đc giới thiệu với cộng đồng Yeuthucung.com về Mit nhà em. Nhà của Mít ở tận Bắc Giang xa xôi. Mít rất đanh đá và khó tính, cậy mình lớn mà không thèm chơi với mèo bé trong nhà.
-Sở thích duy nhất là leo trèo, những vị trí càng cao em càng thích. Những chỗ càng vắt vẻo như trên đỉnh của 2 cánh cửa em lại càng mê. Khổ lắm mắng mãi mà không chịu bỏ cái tật đó đi cho chị nhờ. Có biết mỗi lần như thế chị lo thót tim không hả??
- Còn một sở trường nữa mà chị phải khoe đó là em trèo lưới mắt cáo cực siêu. Do nhà bao quanh bằng lưới nên ẻm cứ trèo lên trèo xuống thoăn thoắt nhìn vừa mê vừa sợ em ngã.
- Tuy đanh đá và xấu tính đủ đường nhưng chị yêu lắm có biết không! Chị yêu em- yêu cách em cọ cọ làm nũng. Chị yêu em- yêu cái thái độ ganh tị khi chị vuốt ve bé mèo con. Chị cũng yêu em- yêu những lần dù có đi chơi bên tường nhà hàng xóm, ngắm thiên nhiên và những vườn cây vải thiều xanh rì đang trổ hoa, dù xa dù gần chỉ cần chị đứng sau nhà và gọi " Mít , Mít..." là em biết tìm đường về với chị! Đấy chị yêu em thế đấy- Có biết yêu chị chút nào không hả?? hả?? :lac_dau:

Giờ Mít đã có bầu đc hơn tháng xíu, thấy lo lo vì chưa có kinh nghiễm đỡ đẻ cho mèo mẹ bao giờ.hix, từ giờ phải cố gắng học hỏi thêm kinh nghiệm để sãn sàng hỗ trợ giúp em vượt cạn thành công :lac_dau:

( Cái này em chơi Sky đc tặng làm kỉ niệm thấy xinh quá nên show ké. hihi)

luna_01

Member
meonho124 said:
Ảnh cuối sao không thấy Mít xinh đâu nhỉ he he . Con bé ghê vậy , trèo lên cánh cửa nằm chỗ cheo leo thế á , eo ơi .
Lúc nào bị nhốt không cho đi chơi, tớ xích cạnh cánh cửa là lại bắt đầu leo tót lên đó, cứ mắng hoài mà đâu chịu nghe. Ghét lắm cơ!

yeu qua co

YTC Developer
Bé Na nhà bạn giống Xu nhà m thế, nửa tháng nay mũi khụt khịt khó thở, lại đang có bầu nữa. từ qua tới giờ bệnh nặng, bỏ ăn thở rít từng cơn có vẻ khó khăn lắm. dang bầu bì mà tiêm kháng sinh thì sợ hỏng con mất, nhưng nếu yếu qua chắc m phải quyết định hy sinh con cứu mẹ đấy bạn ạ. Mong hai bé nhà bạn khoẻ mạnh, bé Mít mẹ tròn con vuông nhé.

foxrain311

Active Member
bé Na giống bé Heo nhà mình thế hình như chúng nó là chị em hay sao ý :Onion35: :Onion35: :Onion35:. bé Heo nhà mình cũng đón từ nhà chị Cat-cyti đấy, hiện giờ Na được mấy tháng rồi bạn :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:

nhìn ngộ và yêu quá