• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mình muốn nuôi 1 bé nên chọn giống nào thì hiền nhất

yeukunlam

YTC Developer
Cùng chung suy nghĩ với bạn này? Tính nuôi mà không biết chọn loại nào cho thích hợpn:)

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cùng chung suy nghĩ với bạn này? Tính nuôi mà không biết chọn loại nào cho thích hợpn:)
Chó và chuột không thể cùng chung sống.
Mèo thì có thể sợ chuột, để nó yên, nhưng chó thì không bao giờ có chuyện để chuột nhờn nhờn trc mặt. Nên suy nghĩ kỹ ;))

yeukunlam

YTC Developer
Chó và chuột không thể cùng chung sống.
Mèo thì có thể sợ chuột, để nó yên, nhưng chó thì không bao giờ có chuyện để chuột nhờn nhờn trc mặt. Nên suy nghĩ kỹ ;))
Hihi, vào diễn đàn đọc tin bọn này thấy cũng zui zui,nên en tính bon chen tí, nuôi thử xem nó ra làm sao anh ạ,nhìn mọi người bàn về bọn này mà thấy mình như tưg trên trời rơi xuống đất ấy, không biết gì hết ^^

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
theo mình winter white là hiền nhất bạn à. mình nuôi ww chưa bao h bị cắn luôn. campell thì suốt ngày bị nó gặm tay thui..

jimmi cute

giúp mình với
Bạn à! Mỗi bé đều cóa 1 tính cách riêng ví dụ hamster robo : thì dễ thương , nhanh nhẹn, it thích ẵm bồng và hams robo rất ít khi bị bệnh
Hamster winter white: cute lém, mập mạp và chạy chậm thích được bế bồng dễ làm quen { bạn thík hợp zí loại nì }\
Hamster panda { campell } : Tính hơi nóng, kô cute lém nhưng níu chăm sóc tốt và gần gũi bé. Bé sẽ là 1 người bạn rất tình cũm
Hamster bear : Thông minh lắm nà, bạn thík huấn luyện hamster hãy chọn bé nề. Bé rất thông minh và háu ăn lắm à