• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình không phá rối topic ai hết!

Status
Không mở trả lời sau này.

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Tòan nói cho đã cơn của mình, vậy 2 ý kiến vừa rồi bạn trích dẫn có câu nào chửi thì nói đi. Mà hỏi bạn,MOD,mọi người là những tin nhắn "GỞI CHÓ CON" có hay là không? Dám nó ko có đi. Ngay tiêu đề là chửi rồi chứ chưa nói đến nội dung. K bao giờ chịu thừa nhận mình sai cả. Chán!

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Viết ngày: 03 March 2013 - 10:15 AM ghét nhất cái kiểu buôn bán mà giá cứ up up mở...không muốn thì đừng có đăng...còn muốn bán thì cứ up giá lên...ai thấy hợp lý thì a lô...chả phải tiếc gì mấy ngàn tiền điện thoại...chỉ tiếc gọi đến mà giá cả không hợp lý chỉ thêm bực bội

Xin lỗi nội dung này là của 1 ng khác viết, k phải mình.

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Thôi thiết nghĩ ch này đã xong rồi, bạn cũng đã bán dc hết mấy pé, mừng cho bạn, ai cũng lo trang trải cuộc sống, đi làm cực khổ, không phải tg để mình cãi nhau như vậy vì mình cũng biết mặt nhau đâu mà cãi cọ, đi làm nhiều khi bị ng khác(cấp trên,sếp,chủ) áp bức mà cũng đâu dám nói lại tiếng nào. Dù gì thì thôi m cũng comment chưa tế nhị, b là ng bị comment thì b phải phản ứng lại là đúng, nhưng đừng dùng từ hơi quá là dc rồi. Mai mốt nếu b có dịp đăng bán nếu dc thì để giá dùm, b k thích thì thôi. Mình dừng ở đây nha. Trả lại hòa bình diễn đàn.

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
Thôi thiết nghĩ ch này đã xong rồi, bạn cũng đã bán dc hết mấy pé, mừng cho bạn, ai cũng lo trang trải cuộc sống, đi làm cực khổ, không phải tg để mình cãi nhau như vậy vì mình cũng biết mặt nhau đâu mà cãi cọ, đi làm nhiều khi bị ng khác(cấp trên,sếp,chủ) áp bức mà cũng đâu dám nói lại tiếng nào. Dù gì thì thôi m cũng comment chưa tế nhị, b là ng bị comment thì b phải phản ứng lại là đúng, nhưng đừng dùng từ hơi quá là dc rồi. Mai mốt nếu b có dịp đăng bán nếu dc thì để giá dùm, b k thích thì thôi. Mình dừng ở đây nha. Trả lại hòa bình diễn đàn.
thấy buồn cười làm lớn chiện rồi kêu thôi .Bạn nói vậy mình cũng thôi nhưng lần sau có cmt gì lịch sư tí .

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
B xem lại, nội dung đó của 1 bạn tên VietRed, k phải m
mình ko có nhầm đâu topic mình còn kìa h làm lớn chiện chối ak lớn hết rồi toàn làm chiện khó hỉu

bachmahoangtu12368

YTC Developer
M k chối những nội dung kia, riêng nội dung đó là của nick tên VietRed thật mà, m cũng k có quen. Chứ m k bao giờ nói chuyện tiền bạc điện thọai ở đây, kì lắm. Nếu thôi thì cứ cho là m luôn đi, lỡ rồi, có 1 tin thôi k sao, nhưng đó là của VietRed- ng giấu mặt.

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
M k chối những nội dung kia, riêng nội dung đó là của nick tên VietRed thật mà, m cũng k có quen. Chứ m k bao giờ nói chuyện tiền bạc điện thọai ở đây, kì lắm. Nếu thôi thì cứ cho là m luôn đi, lỡ rồi, có 1 tin thôi k sao, nhưng đó là của VietRed- ng giấu mặt.
Được rồi bỏ đi xog cãi nhau mệt .ăn thua gì mấy lời nói xog nha

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Vậy 2 bạn đã làm hòa chưa nhỉ?
Sau 24h mà ko có thêm bất cứ ý kiến nào topic xin close!
p/s:
@ Alvin_nemo: M mong b lần sau giữ đc bình tĩnh 1 chút nhé,chuyện cx ko đến nỗi đâu,nhịn nhau 1 tý là đc mà ^^
@ bachmahoangtu12368: Còn b,m chỉ muốn nhắc nhở là lần sau mún khuyên b nào hay bình phẩm cái gì cx nên giữ thái độ hòa nhã nhất,ko cần phải lên cao hay mỉa mai ai cả nhé...M có lòng nhưng lại ko biết cách thể hiện ra thì kết cục sẽ lại giống lần này thoy,có khi mọi chuyện ko bình tĩnh đc sẽ gây phiền phức lớn ^^
Vậy thôi,đó là những nhận xét chung của ng` đứng ngoài phân xử cho 2 b,chúc 2 b và mn vui vẻ ^^

Alvin_nemo

YTC Developer
Kem_Ốc_Quế said:
Vậy 2 bạn đã làm hòa chưa nhỉ?
Sau 24h mà ko có thêm bất cứ ý kiến nào topic xin close!
p/s:
@ Alvin_nemo: M mong b lần sau giữ đc bình tĩnh 1 chút nhé,chuyện cx ko đến nỗi đâu,nhịn nhau 1 tý là đc mà ^^
@ bachmahoangtu12368: Còn b,m chỉ muốn nhắc nhở là lần sau mún khuyên b nào hay bình phẩm cái gì cx nên giữ thái độ hòa nhã nhất,ko cần phải lên cao hay mỉa mai ai cả nhé...M có lòng nhưng lại ko biết cách thể hiện ra thì kết cục sẽ lại giống lần này thoy,có khi mọi chuyện ko bình tĩnh đc sẽ gây phiền phức lớn ^^
Vậy thôi,đó là những nhận xét chung của ng` đứng ngoài phân xử cho 2 b,chúc 2 b và mn vui vẻ ^^
tks mod đã quan tâm ,mod cứ close đi có gì đâu này là chiện nhỏ mà phiền bạn nhiều rồi tks bạn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.