• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Close -

Greeney

Member
Thứ nhất: Mèo không có giấy tờ chứng minh gia phả không thế gọi là "thuần chủng"
Thứ hai: Màu này không phải silver shaded, tầm tuổi này chưa rõ màu, nhưng mình đoán là lynx point, một màu bth không hề hiếm gặp như bạn nói
Thứ ba: Mèo con sinh ra đều có mắt màu xanh, lớn lên sẽ chuyển vàng, ngoại trừ các dòng đặc biệt như Xiêm, Ragdoll, Nga, ...
Chưa biết thì nên hỏi kĩ rồi đăng, đừng đăng sai thông tin như vậy nhé.

David Vo

Thứ nhất: Mèo không có giấy tờ chứng minh gia phả không thế gọi là "thuần chủng"
Thứ hai: Màu này không phải silver shaded, tầm tuổi này chưa rõ màu, nhưng mình đoán là lynx point, một màu bth không hề hiếm gặp như bạn nói
Thứ ba: Mèo con sinh ra đều có mắt màu xanh, lớn lên sẽ chuyển vàng, ngoại trừ các dòng đặc biệt như Xiêm, Ragdoll, Nga, ...
Chưa biết thì nên hỏi kĩ rồi đăng, đừng đăng sai thông tin như vậy nhé.
bạn ăn trúng ớt hay gì?

Greeney

Member
bạn ăn trúng ớt hay gì?
Mình không biết bạn là ai cả, cũng không có xích mích gì trước. Chỉ là đăng bán thì đăng thông tin thật một chút, đừng lòe người mới chơi.
Breeder phối mèo người ta hiểu biết nhiều lắm bạn, đăng vậy người ta thấy lại cười cho. ALD màu này chưa chắc thuần chủng, giá 6tr5, chắc bạn đùa.
Cmt cho các bạn định mua mèo mà chưa có nhiều thông tin để khỏi bị mua hố :D