• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo và chó ăn phân?!

Uyên Đào

Member
Tình hình là lúc nãy em cho tụi nó chơi chung với nhau. Lay hoay một hồi em mới nhìn xem tụi nó, thì thấy tụi nó đang ăn cái gì ấy (em bị cận) lại gần thì thấy cái cục gì màu vàng vàng lỏng lỏng (màu vàng chứ ko phải nâu) thì em mới phát khiếp, em nghĩ là PHÂN!!! Lúc đó em hoảng quá, thấy con mèo ăn xong rồi ói, con cún thì em đẩy nó ra, nó vẫn đòi chạy tới ăn. Em mới để nó ra ngoài phòng rồi định chạy xuống hỏi bố (nhưng bố ra ngoài r) thế lúc sau em mới lên lại thì thấy chỗ đó sạch banh.. ko có gì cả, không lẽ em bị hoa mắt ạ @@ chỗ đó giờ sạch banh ko còn gì luôn..em không biết mình có bị sao không nữa
Em vẫn cho tụi nó ăn, sáng ăn cơm, trưa ăn hạt khô, rồi lúc sau cho uống sữa, ko biết tụi nó ăn v có gì không? Với lại giờ làm sao để vs răng miệng cho tụi nó ạ? chứ v thì kinh lắm @@
Mà em không biết cái cục vàng vàng đó là gì luôn ấy ạ! hay là nước ói của em mèo?!!?!?!?!?!!?! cũng tại em cận mà ko đeo mắt kính @@ mọi người xin giúp em ạ ><