• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo nhà tớ, nuôi mà k biết mèo gì, nhà xem hộ tớ với T.T

cdee

Member
k phải mèo ta đâu b ạ, chắc chắn là mèo lai, mặt n dài 1 chút với cả mắt vàng nhưng lông n cũng dài, mèo ta lông k dài như thế nhưng t k biết là lai mèo gì T.T

nguyen thu trang

gold member
bé mèo này nhà bạn là ald lai nga. nếu lai ta sẽ ko có đc bộ lông dài đến như thế nếu lai 34 mặt bé sẽ tròn trịa hơn. bé đc hưởng cặp mắt vàng của ald nhưng màu lông và dáng ng cũng như cái mẹt là của nga

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
bé này gọi là mèo ta lông dài vì đã bị lai qua nhiều đời. Bé không không còn một đặc điểm nào của mèo Anh nên ko thể gọi là mèo Anh, đâu phải cứ mèo anh là mang cặp mắt vàng đâu bạn.Cyclamen nhà mình là ALD lông trắng ánh bạc nhưng mắt xanh lá cây đấy thôi :) mèo của bạn là mèo ta lông dài, nhưng có gốc gác của mèo Nga còn sót lại. còn cặp mắt.... thiếu gì mèo ta mắt vàng :D

cdee

Member
Chấm Hỏi said:
Mèo gì chẳng được =.= miễn đẹp và dễ thương là được rồi. Ko nuôi thì cho tôi đi
trời ơiiiiiiiiiiiiiiiii
em ấy bị bắt mất gần 2 tháng nay rồi :(
bọn khốn!!!!!!!!!!!! :((((((((((((((

cdee

Member
Chấm Hỏi said:
Mèo đẹp mà ai biểu ko chịu giữ chi :go_mo:
Giữ hoài, nhưng nó quen đi chơi xong về gọi cửa để ng trong nhà ra mở cửa. Hôm ấy đi chơi đêm, lười k chịu vào lối ban công, đi cửa chính, 3h sáng nên bị bọn nghiện n bắt mất :((