• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo này là mèo Batu hay ALD?

friday2005

T.Viên Năng Động
hì thank mọi người nhiệt tình ủng hộ:D:D
em í là mèo cái khi nào đi phối giống và đẻ thì e sẽ để giá hữu nghị cho mọi người:D:D
:lac_dau: :lac_dau:

friday2005

T.Viên Năng Động
MÈO NGA LOẠI NÀY GIÁ TỪ 1TR5 ĐẾN 2 TRIỆU TÙY CON THÔI BẠN

thank ban nhìu:D
quá trời loài mèo đẹp quá
mà các bác cho e hỏi là loại mèo tây nào có thể bắt cả chuột nữa vậy để e sắm 1 e nữa về bắt chuột:D

mèo nào cūng dc !!!!minh thây bé nhà bạn dẹp dó !!!!nếu bạn có ý dịnh cho em nó về nhà mới thí pm cho minh !!!! mình thích bé như bé nhà bạn ,mà tìm ko có !!!0922529929

°๖ۣۜSudin™

°๖ۣۜCòn ๖ۣۜPhải ๖ۣۜDiễn™
mà các bác cho e hỏi là loại mèo tây nào có thể bắt cả chuột nữa vậy để e sắm 1 e nữa về bắt chuột:D

Mèo tây thì bác phải thả chơi từ nhỏ ở sân thì nó tự xác định đc con gì là con chuột
nhưng em cưng chiều
toàn để trg nhà ngủ vs mình
thì con chuột em lo bh nó cũng ko biết là con gì :]]=]]

gia.dinh

T.Viên Năng Động

em này là siêu bắt chuột nè bạn,hơi bị khó kím nha,vợ mình sắp vào nam rùi,thik thì mình đem về cho
http://www.yeuthucung.com/topic/34810-ban-em-nga-long-xu-11thang-800k/

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
mong mọi người xác định dùm mèo nhà e là loại mèo gì và giá khoảng bao nhiêu ạ :D :D

Mèo Nga, nếu ở HCM thì giá khoảng 2tr/em. Muốn có mèo đẹp hơn thì khoảng 2tr2-2tr5. :gongxi-1:

n là mèo cảnh mà bạn..đem đi bắt chuột thì tiếc lm'
mèo tây c.nó lười, k bắt chuột...tùy từng bé thôi .^^