• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ... Bị nôn !

Mắm

Member
Hôm nay mình có về nhà vày thấy 1 bãi ... giống kiểu mèo bị nôn :( mình k biết là tại làm sao
k biết có phải do hôm nọ mình cho nó uống sữa để trong tủ lạnh hay k nữa .. ( tại nó cứ đòi )
ai biết chi dùm tớ với hix :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

txh1403

Phá phách member
Nôn thì do nhìu nguyên nhân lắm bạn,bọn mèo lông lá dài ngoằng liếm lông,lông vào bụng nhìu cũng bị nôn ra,ăn thức ăn ôi thiu bị ngộ độc,nặng hơn thì do dính phải virut do ko tiêm vacxin,nếu thấy mèo nhà bạn vẫn khoẻ mạnh,ăn uống ngon lành thì chắc k sao đâu,còn có hiện tượng lạ thì cho bé ra thú y ngay,quên mất nữa là nhìu giun quá cũng nôn nhé bạn .

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nôn có rất nhiều nguyên nhân, nôn do định kỳ hàng tháng, nôn do ăn phải chất độc, nôn ra giun nếu chưa tẩy giun........ Nói chung bạn cứ quan sát thêm xem
p/s: À mà con mèo nhà mình cũng đang bị nôn :(( Lo lắng quá

Nôn có rất nhiều nguyên nhân, nôn do định kỳ hàng tháng, nôn do ăn phải chất độc, nôn ra giun nếu chưa tẩy giun........ Nói chung bạn cứ quan sát thêm xem
p/s: À mà con mèo nhà mình cũng đang bị nôn :(( Lo lắng quá

nó nôn ra run ý hả...hay là ị???