• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Anh Lông Ngắn nhà Liberu

liberu

T.Viên Năng Động
Một bộ ảnh dành riêng cho Bát a ca (Gấu phẩy :D)

Đúng là trời hôm nay đang nắng nóng lại đổ mưa rào, có lẽ vì Bát a ca chỉ thích lượn lờ quanh ống kính máy ảnh để được lên hình đó mà

yukile

YTC Developer
Một bộ ảnh dành riêng cho Bát a ca (Gấu phẩy :D)

Đúng là trời hôm nay đang nắng nóng lại đổ mưa rào, có lẽ vì Bát a ca chỉ thích lượn lờ quanh ống kính máy ảnh để được lên hình đó mà

troi oi...iu qua..tui di chet day....hheheeh...dung la gau Phay, toi nay chi nam ngu mo thay om anh 8 aka chu k phai om chong nhe...
5 aka la con nam ngua bung tenh henh o may tam hinh truoc ha em?

liberu

T.Viên Năng Động
Hai chị em gái (xám)

Lục cách cách (lilac)

Ngũ a ca (lilac)

(hình này mặt hơi nhọ do ăn xong chưa kịp lau)

Tam cách cách

Thất a ca (Mr Còi)

liberu

T.Viên Năng Động
Bọn mèo con lớn lên cũng iu không kém gì bố Gấu đâu bạn ạ. Có thời gian thì cứ qua nhà mình ôm chúng nó thoải mái nhé :D

liberu

T.Viên Năng Động
Mắt bọn này khi bé sẽ là tròn xoe ngơ ngác đáng yêu, đến lúc trưởng thành béo híp híp thì sẽ là cái nhìn gian xảo giống thằng Gấu. Làm sai điều gì mà bị chủ mắng thì sẽ cun cút nằm 1 góc nhà, cụp tai lại, chửi thoải mái cũng ko nghe thấy gì luôn :157:

liberu

T.Viên Năng Động
Các bé mèo đã biết chạy nhảy tung tăng, chặn cửa = thùng catton mà vẫn hò nhau đẩy ra ầm ầm. Đi làm về muộn 1 tí là không xong với chúng nó

Quang cảnh háo hức chờ bà chủ cho thức ăn

Nhị cách cách

bát aka và 3 em cùng cha khác mẹ

ngũ aka

Còn đây là chiến trường của chúng nó. Bữa nào cũng đủ cả thịt gà, cháo bột, hạt canin và sữa dê.

yukile

YTC Developer
Các bé mèo đã biết chạy nhảy tung tăng, chặn cửa = thùng catton mà vẫn hò nhau đẩy ra ầm ầm. Đi làm về muộn 1 tí là không xong với chúng nó

Nhị cách cách

ngũ aka

Còn đây là chiến trường của chúng nó. Bữa nào cũng đủ cả thịt gà, cháo bột, hạt canin và sữa dê.

Nhun mat 8aka va 5aka thay thuong qua m2 dua no tai van cup em nhi, hi vong cu cup mai the dung venh, neu venh thi se deo khuyen tai nang nang chut cho no cup:)). sao con co 5 em the, 3 em da theo chu moi roi ah?

yukile

YTC Developer

Nhị cách cách

ngũ aka

toi nghhiep me Be qua.. ngoi an ma cung van cho con chong bu la seo? me cua 3 dua kia dau rui?

liberu

T.Viên Năng Động
Chưa có đứa nào theo chủ mới đâu chị ơi, phải tròn 2 tháng trở đi em mới cho chúng nó về nhà mới được. Tại thức ăn em phải chia ra nhiều đĩa, để rải rác khắp nơi, mỗi đứa bậu vào 1 đĩa khác nhau nên ko chụp đc hết thôi. Có 4 em của đàn bé hơn thì vẫn phải bú mà mèo mẹ hết sạch sữa rồi, nên con Bê đi đâu là chúng nó theo đấy để đc bú nhờ đấy ạ.

yukile

YTC Developer
Chưa có đứa nào theo chủ mới đâu chị ơi, phải tròn 2 tháng trở đi em mới cho chúng nó về nhà mới được. Tại thức ăn em phải chia ra nhiều đĩa, để rải rác khắp nơi, mỗi đứa bậu vào 1 đĩa khác nhau nên ko chụp đc hết thôi. Có 4 em của đàn bé hơn thì vẫn phải bú mà mèo mẹ hết sạch sữa rồi, nên con Bê đi đâu là chúng nó theo đấy để đc bú nhờ đấy ạ.

toi con Be nhi, thay no choat lai gan bang may anh em thang 8aka, thang 8aka tu be den bay gio mat anh ih cu trô' trōn ra nhin buon cuoi qua. Em up hinh thang MR Coi len di, chi co nguoi ban cung muon tim 1 em ne, de ban chi xem thu

CATFUN

Bé cái, tên Bê, cũng > 1 tuổi, đã đẻ 1 lứa với thằng mèo ALD và đang bầu bí với thằng ALD lần 2. Giờ có Gấu rồi nên ALD sẽ cho nghỉ hưu non.
cho m xin ja em này vào inbox nhé( fix hết cỡ nhé! k mặc cả lần thứ 2) ^^

yukile

YTC Developer
Anh chị già

Gia ma tinh cum ghom..nhin mat anh Gau dich thi la ..so vo

Và gia đình nhỏ

Thnag Gau bao" thang mat tro kia, may lam gi ma nhin giong tao the, chi khac la mat fao hip con mat may thi tron nguoc len the kia:))

..

Mat thang 8aka dung la ngo tau e nhi, nhin buon cuoi chiu k noi. Sap k phan biet duoc dua nao me dua nao con rui, to vat va