• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ALD xài ipad và chơi chém trái cây cực cute nè

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chào mọi ng,mình có đứa con gái tên Fiona là ALD lai NLD,sn 10/5,lúc mới rước bé về bé còn rất nhát và tránh né mình, nhg rất vui vì giờ 2 mẹ con đã rất là thân thiết với nhau.Ăn no giỡn hớt với thằng ku 34 (là chồng tương lai đấy ạh ) đã đời rồi thì cũng đi kiếm ba mẹ mà leo lên ng nằm,sống rất tình cảm, k thấy gọi là bít dạ thưa đàng hoàng or chạy ra trình diện ngay
Nhìu lúc thấy mẹ vừa nằm vừa xài ipad,ngứa tay quá cg chọt chọt,khều khều vài cái Thế là mẹ cho chơi chém trái cây thử xem sao, ô hay cg chém đc vài quả lun ấy chứ,giỏi ghê k pà kon,mà đặc biệt là k bao giờ chém trúng bom nha, nhìu khi mẹ còn lỡ tay chém bom nữa đó,Fiona giỏi quá!
Mình k bít có up đc video lên k,nếu k mọi ng chịu khó xem ở youtube nhé!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Fiona giỏi quá :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33:

BigBang Pegasis

Ruby Member
hay quá

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Cute quá :143163ljogging: :loa_loa: :phew: :good_job: :Onion35:

Fiona giỏi ha :Onion33: :eye_wide: :03: :Onion38: :le_luoi:

chém hoa quả nhiệt tình máu lửa quá, fiona cute quá đi :03: :03: :03:

ha ha,,,,,,,,,,cute phải biết.......... :157: :157: :157: :157:

Thanks mọi ng đã khen tặng fiona
Cũng phải cho zim nhà mình thử mới đc :x

Bạn cho bé nhà chơi thử xem,các cháu tinh mắt nên thấy j là cứ khều khều thôi

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Chi có tập cho bé chơi không hay bé tự biết chơi vậy ạ. Con Sushi nhà em thấy em chơi điện tử toàn ngồi ngó. Chán là bỏ đi........chạy xồng xộc trong nhà. Hjc....
Chắc nó thuộc loại hiếu động, chứ ko thông minh quá :Onion26:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
nhoxponlove said:
Chi có tập cho bé chơi không hay bé tự biết chơi vậy ạ. Con Sushi nhà em thấy em chơi điện tử toàn ngồi ngó. Chán là bỏ đi........chạy xồng xộc trong nhà. Hjc....
Chắc nó thuộc loại hiếu động, chứ ko thông minh quá :Onion26:
C k tập j cả, vô tình thôi ấy chứ, Fiona quấn quýt mẹ lắm, tối nào c nằm lên mạng or chơi đt cg lên ngực c nằm, rồi như ngứa tay quá chịu hết nổi, hôm đó tự nhiên khều khều mấy cái, chị cứ kéo lên là bé lại kéo xuống, thấy vậy c mở game chém trái cây chơi cho Fiona thấy, thế là thấy c chơi sao bé cg quẹt như zậy đó e, thấy lạ quá, c mới lấy đt ra quay lại, mà chơi cg hay lắm nha, k có quẹt trúng bom bao giờ hít đó!
Con bé quấn quýt nhõng nhẽo với c lắm, c còn nhớ trc đó, quay đc cái clip bé mún chồng, cứ uốn éo, chổng mông thấy thương lắm kìa, hix