• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo mới về nhà ko ăn uốn

zzwillbefine

em mới xin đc con mèo 1,5 thág về nhà nhưng nó kêu ầm trời , kêu khàn giọng,kêu xong trốn , trốn xong kêu mà ko ăn ko uốn ko biết lấy sức đâu kêu ..... ai giúp em với . Nó kêu em ko sợ chỉ sợ nó đói khát thôi giúp emmmmmmmmmmmmmmmm

pe meo

Member
bạn nên cố tim bắt rồi ôm vuốt ve bé cho bé ăn nếu ko ăn xay trộn cơm với cá nhớ lấy hết xương cá nha rồi lấy kim tiêm bỏ kim đi láy vỏ mà bơm vào miệng bé :03:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Mèo bạn này 1.5 còn bắt dc. Bé nhà mình thì tự kĩ nặng nên ko kêu. Nhưng em ấy 1,2 tuổi roài. Bắt nó cắn cho xịt máu!!! Đang đau đầu với nó. Tự nhủ lòng, kiên nhẫn, và kiên nhẫn.......

Mun2014

bé Mun nhà mình cũng vậy!có lẽ bạn nên ôm bé vào lòng,đợi 1 vai ngày bé quen dần.Mình cũng bị vậy nhưng bé lại quấn rồi nè

mới bắt về lạ người lạ nhà - cứ xích 1 hôm cho tiêu thức ăn cũ đi rồi hẵng cho ăn - chắc là được - mình đã thử vs cả mèo tây vs ta rồi - hum bữa bắt e mèo tây về lạ nhà cho ăn cơm ngon cũng trả thèm ăn - thế là mình xích lại tối hum sau cho cơm thì ăn chút - mình vẫn xích cho tới trưa hôm sau thì ăn đều hơn vs cơm cá nướng & tới giờ ăn như các iẻm mèo # trong nhà
p/s: cứ tưởng nó chỉ quen ăn hạt vs thịt như cô chủ cũ of nó chăm cơ đang lo - nhưng bjo thì nhập gia tùy tục rồi :v