• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mạo danh tài khoản

antrung1991

YTC Developer
http://www.yeuthucun...BA%BFt-hamster/

Thông báo với BQT diễn đàn YTC, mình Moderator diễn đàn HVN. Hiện tại một thành viên bên bạn đang mạo danh sử dụng nick yahoo của mình tạo tại khoản tại forum của các bạn đưa thông tin sai sự thật.

1. Khi đk chắc chắn là không dùng email antrung91 để đăng kí, và toàn bộ các tk mình đều dùng email này.
2. Số điện thoại khi viết bao giờ mình cũng có 2 dấu chấm, 0165.479.5885.
3. Cách viết tắt chữ không của mình (nếu có là ko chứ không phải là o.

Sau khi check địa chỉ IP đăng nhập nếu không nhầm thì trùng dãy số với ID hactu_96 và locsky (BQT có thể check lại), ID hactu_96 sử dụng tên ID và số điện thoại nhằm mục đích phá hoại, làm giảm sự uy tín của mình. Đề nghị BQT có hình thức xử lý thích đáng với topic này cũng như tk antrung91 (lock tk) trên diễn đàn www.yeuthucung.com, và kiểm tra tài khoản mạo danh.

Cũng xin nói thêm thành viên hactu_96 có xích mích với mình trước đây, đã bị cảnh cảo phạt thẻ nhiều lần về cách ăn nói cũng như việc trao đổi buôn bán, và sau này có hiện tượng lừa đảo trên HVN nên đích thân admin đã đóng tài khoản lại, sau này vẫn sử dụng một ID khác nhưng cũng đã bị chặn, xin thông báo với BQT diễn đàn như vậy. Xin cảm ơn BQT rất nhiều, chúc các bạn càng ngày càng phát triển và trở thành một cộng đồng yêu thú cưng như tên miền website mà các bạn đã đăng kí, thân.