• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

m cần mua chó chihuahua con đẻ tại nhà giá vừa thui nghen

Status
Không mở trả lời sau này.

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
hi,m sợ mua chó tại các chợ bị bệnh,nói chug là m sợ mua chó ở ngoài bị bệnh,hay mua từ các lái chó cũng ko đảm bảo lắm,nên m tìm mua chó chihuahua con đẻ tại nhà,khỏe mạnh,giá vừa thui ,từ 2t trở xuống,thx al! ai có chó bán thì pm topic,m sẽ onl để xem,hiện tại m chưa thu xếp đc nên cứ pm,khi nào mua đc m sẽ gọi ,

misenlucky

YTC Developer
hi,m sợ mua chó tại các chợ bị bệnh,nói chug là m sợ mua chó ở ngoài bị bệnh,hay mua từ các lái chó cũng ko đảm bảo lắm,nên m tìm mua chó chihuahua con đẻ tại nhà,khỏe mạnh,giá vừa thui ,từ 2t trở xuống,thx al! ai có chó bán thì pm topic,m sẽ onl để xem,hiện tại m chưa thu xếp đc nên cứ pm,khi nào mua đc m sẽ gọi ,

Bạn xem qua link sau nhé! Lucky nhà mình mơi sinh thêm 2 em đưc nưa, nhưng chưa mơ măt nên mình không chụp hình
http://www.yeuthucung.com/topic/34346-hcm-ban-1-em-chihuahua-d%E1%BB%B1c-c%E1%BB%B1c-k%E1%BB%B3-d%E1%BB%85-th%C6%B0%C6%A1ng-va-d%E1%BB%85-an/

Status
Không mở trả lời sau này.