• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mời các bạn xem hình mới của bé mình nha!

khoamax

T.Viên Năng Động
nhìn ngầu quá ta chúc lucky mau ăn chóng lớn nhen ah nếu dc chị thử post vài trò của lucky cho cả nhà xem đi nào

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
dòng này nhìn wen wen,cho bít tên em nó thuộc dòng nào không bạn,pé xinh và ngầu lắm hehe chúc pé mau ăn chóng lớn nè

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
cảm ơn bạn đã xem. bé là dòng Sharpei loại lông gấu. bé sủa như là tiếng bẹc giê, bé ở ngoài dể thương hơn tại bs k được ăn ảnh. mình gửi thêm hình bé chụp hôm 29 tết và mùng 1 cho các bạn xem nhé.

Sca

Trông cưng thật oách xì dầu :03: Tên em ấy là gì thế? Cưng khôn thật đấy, lại ngồi canh mâm cỗ. Chứ con Mật nhà tớ (mèo) là chỉ chăm chăm nhìn vào bé gà vàng rộm thôi, không cẩn thận là nó cướp nhanh lắm

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
ui 3thang5 mà to vậy rồi ak,nhìn trên 22kg chắc.....

ilikepet

T.Viên Năng Động
dòng này nhìn wen wen,cho bít tên em nó thuộc dòng nào không bạn,pé xinh và ngầu lắm hehe chúc pé mau ăn chóng lớn nè

dòng shaphia hay sao ấy, da nhăn nheo, nhăn nhúm, nhăn nhó. bé dễ thg wá :eye_wide:

thanhha31

dòng shaphia hay sao ấy, da nhăn nheo, nhăn nhúm, nhăn nhó. bé dễ thg wá :eye_wide:

dong saphia sao tôi thấy có con nhăn nhúm hết toàn thân mà.sao e này nhăn ít z?lần đầu tôi thấy con saphia tôi tưởng cái nù giẽ lau nhà :hmmm:

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
sao bạn nói kỳ vậy? Nuì dẻ là sao??? Sharpei co ba loại.loại màu vàng la da nhăn nhiều nhất nhưng hiền lăm. Còn loại cuả mình là sharpei lông gấu màu đen. Bé có hai lớp lông. Còn những con khác co 1lớp lông thôi. Loaị lông gấu rất dữ và jữ nhà tuyệt lắm. Ngoan và thông minh. Bạn đừng nói loại này jống nùi dẻ nữa nghe.

thanhha31

sao bạn nói kỳ vậy? Nuì dẻ là sao??? Sharpei co ba loại.loại màu vàng la da nhăn nhiều nhất nhưng hiền lăm. Còn loại cuả mình là sharpei lông gấu màu đen. Bé có hai lớp lông. Còn những con khác co 1lớp lông thôi. Loaị lông gấu rất dữ và jữ nhà tuyệt lắm. Ngoan và thông minh. Bạn đừng nói loại này jống nùi dẻ nữa nghe.

ok tôi k ss với nù gdẻ ,mà thật là tôi nói cái da của nó da nheo cơ mà,nhi`n giống ntn thì tôi nói như thế đó,bạn có thấy cái nù dẻ nào k nhăn k?

thanhha31

bạn vui lòng đừng vào trang của mình nữa nhe. mình k thích bạn có cách nói vậy đâu

dĩ nhiên rất là vui lòng,tự do ngôn luận,thấy sao thì nói là z :157:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
thật tình cũng chưa thấy em dòng này mà 3 tháng mà to zậy hjx,vô giao lưu góp ý,không tranh cãi nha,

Dolly

YTC Developer
giống bully quá

3,5 tháng mà to quá zi trời

thanhha31 : bạn làm ơn lịch sự 1 chút đi

ngta thương thú cưng của mình nên mới post hình lên đây chia sẻ. bn ko hiểu ý nghĩa của box. của topic này ak

hay ban chưa từng nuôi thú. chưa b giờ đặt tình cảm vào chúng.

dù là con vật nhưng nó có tình cảm của nó. xấu hay đẹp sinh ra đâu phải nó muốn như vậy. cũng giống con người mình thôi. đến với nhau là nhờ cái duyên.

ngta bảo chó của bn như cái nùi giẻ thì bn có chịu ko

phát ngôn bừa bãi thì có chứ ở đó tự do ngôn luận.

ngta nói " bik thì nói, ko bik thì dựa cột mà nghe đó bn ak:"

Lucky'sSharpeidog

YTC Developer
mình cảm ơn bạn đã hiểu .mình rất giận khi bạn ấy nói bé của mình như vậy...làm thành viên ytc là chia sẻ và khoe với nhau bé của mình.chứ đâu phải lên để nc kiểu đó. vậy mà các box cũng k co lời nhắc nhở mình buồn ,có thể mình k vào nữa. nếu bạn muốn làm wen với mình để trao đổi về các bé thì tl mình nha.