• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi Người Xem Dùm 2 Em Mèo Này Là Mèo Gì ? Giá Trị Của Các Em Là Bao Nhiêu ?

sondes

sondes said:
mình nuôi khá lâu mà vẫn không rõ là giống mèo gì vì cả hai đều vô tình nhận được. thấy nhiều người bảo là mèo Anh và mèo xiêm.

mình nuôi khá lâu mà vẫn không rõ là giống mèo gì vì cả hai đều vô tình nhận được.

TỒ và SU

YTC Developer
em thứ nhất có lẽ là mèo nga ,còn em thứ hai là mèo xiêm lai
hai em đều xinh .

TỒ và SU

YTC Developer
bạn nhận đc 2 em ở đâu vậy? Nếu em thứ nhất ko lai thì giá khoảng 1.000.000,em thứ hai chắc từ 100.000 trở lên.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Đúng là bé trắng là mèo nga; bé còn lại mèo xiêm bạn ạ :le_luoi: .. vô tình nhận được hay dzị.. hi`hi`, 2 bé rất dễ thương

ChjP

T.Viên Năng Động
trông như mèo Anh nông dài ấy nhể...e thứ 2 cũng đẹp đó .........e thứ 1 giống e nhà mình,e nhà mình nông dài hơn đi nông của nó chạm cả xuống sàn nhà

sondes

mình cũng có tìm hiểu qua trên mạng thấy nó cũng giống miêu tả là mèo Nga lai Anh lông dài. em này mình được tặng.
còn em mèo xiêm kia mình nhặt được, thấy màu lông hay hay nên mang về nuôi.
giờ không nuôi được em xiêm nữa nên chắc sang topic mua bán vậy.

thanhtuant

mình o tp hcm...mèo nhà bạn có bán hok vay....mình có 1 em ALD la đực...kiếm bạn gái cho nó hoài mà hok có hic ....0986355486...muon giao luu thi ban lien he voi minh nhe