• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người cho e hỏi về tiêm phòng cho cún

love of animals

e mới mua cún Bắc Kinh lai Nhật . e nó khoảng hơn 2 tháng tuổi . e đã cho cún uống thuốc tẩy giun dc 1 tuần rồi . bây giờ e muốn cho cún đi tiêm phòng thì tiêm ở đâu ạ :( và giá tiêm phòng như thế nào ? Mọi người giúp e với . e ở Hà Nội :D Thanks m.ng nhiều ;)

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bạn nên tiêm chủng ở nhà bác Hiền hoặc cho bác võ
Hải ( bác ấy đến tận nhà chữa) mình hay alo cho bác sĩ Võ Hải , cũng tốt lắm. Còn tiền tiêm chủng thì cũng phải hơn 200 nghìn đó b ạ,mình ko nhớ rõ

buratino1703

YTC Developer
love of animals said:
e mới mua cún Bắc Kinh lai Nhật . e nó khoảng hơn 2 tháng tuổi . e đã cho cún uống thuốc tẩy giun dc 1 tuần rồi . bây giờ e muốn cho cún đi tiêm phòng thì tiêm ở đâu ạ :( và giá tiêm phòng như thế nào ? Mọi người giúp e với . e ở Hà Nội :D Thanks m.ng nhiều ;)
Mình toàn tiêm ở Hanvet, văc-xin ở đó đắt đó, tầm 200k nhưng mình thấy yên tâm, tiêm ngoài 80k nhưng nguồn gốc và cách bảo quản thế nào thì chịu. Bạn ở khu trung tâm HN thì xuống cơ sở ở Trường Chinh, mạn Cầu Giấy thì đến cơ sở Trung Kính. Nên tiêm phòng 7 bệnh, hơn tiền 5 bệnh ko đáng kể đâu. Năm đầu tiêm 2 mũi 7 bệnh+1 mũi dại, các năm sau tiêm nhắc lại 1 mũi 7 bênh+1 mũi dại.