• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mất mèo =((

mYt_Kiss

Hjx, mèo nhà e là GIỐNG ĐỰC thườg có thói quen đi chơi đêm mặc dù đã thiến rồi. Cũg như nhữg lần khác, mèo béo hay đi chơi từ đêm đến sáng tầm 5~6h sáng mới về, và tối hôm đó béo cũg đi chơi, nhưg sáng ra e gọi cho ăn sáng thì không thấy chạy ra, e nghĩ nó đi chơi chưa về nên để cơm đó rồi đi học, nhưg đến trưa, rồi chiều, rồi tối và nhữg hôm sau đó e cũg không thấy béo về. E đã đi hỏi han, tìm kiếm mà k thấy, nên h rất lo lắng k biết hiện béo ra sao... Mong mọi người ở khu vực GIA LÂM - LONG BIÊN - HÀ NỘI nếu thấy béo xin hãy liên lạc với e theo số 0977919900. E chân thành cảm ơn
Đây là hình của béo ạ

bedautay870

T.Viên Năng Động
huhu, nếu như thế thật thì e phải làm sao đây....e không biết làm thế nào nữa

tớ nghĩ khả năng em ý vào xoong là 99%, còn 1% là em ý đi lạc quên đường về :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
tớ nghĩ khả năng em ý vào xoong là 99%, còn 1% là em ý đi lạc quên đường về :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Mình thì không nghĩ em ấy như thế đâu. Mình nghĩ em ấy đi đâu mải chơi quên đường về nhà luôn. Hay bạn chủ topic thử đi tìm loanh quanh xem, cầm bát, đũa hay thức ăn bé hay ăn, đi rắc rắc, gõ bát, gõ đũa quanh nhà xem bé có chui ra không. Trước mình cũng làm vậy và đã tìm thấy bé mèo nhà mình :)