• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình đàn đinh nuôi chó papillon. Mọi người tư vấn giúp mình với

kimkimyoyo

Tình hình là mình đang định nuôi một em papilion (chó bướm), màu khoang trắng vàng, nặng 3.5kg giống cái, tầm 10 tháng tuổi. Giá của em ý là 12 tr. Mọi người cho em hỏi giá như thế có ok không ah. Ai có kinh nghiệm về dòng chó bướm này thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với ah. Em xin cảm ơn!

One_more_night

Active Member
Giống này thấy ít người chơi nhỉ,loại này thì mõm của ngắn và hơi nhọn,màu lông trắng,vàng,nâu,thường mõm màu trắng,đuôi cuộn.Mà con này phải làm lông hơi tốn kém,ah mà con của bạn tới 10 tháng rồi cơ,thì lông cũng khá hoàn chỉnh rồi.Giá em này 12tr ko biết có ổn không nhỉ ?

Papillon lover

Tình hình là mình đang định nuôi một em papilion (chó bướm), màu khoang trắng vàng, nặng 3.5kg giống cái, tầm 10 tháng tuổi. Giá của em ý là 12 tr. Mọi người cho em hỏi giá như thế có ok không ah. Ai có kinh nghiệm về dòng chó bướm này thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với ah. Em xin cảm ơn!
Em cũng rất thích giống chó này nhưng k thấy nơi nào bán. Chị/anh mua ở đâu thê ạ?