• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo bỏ cơm bỏ nước 2 ngày

buiduongba

TÌnh hình là e mới bắt 1 em mèo về hôm qua.
Nặng khoảng 6 lạng, mèo ta thôi ạ. Nó bỏ cơm bỏ nước cả ngày hôm qua rồi, hôm nay thì mới chịu uống chút nước.
e cho ăn cơm trộn thịt, cơm trộn cá, cá hồi, đồ khô và cả sửa tươi nữa. ... mỗi bữa e cho thử rồi mà bữa nòa cũng k ăn. Hnay e chỉ thấy nó uống chút nước, hqua thì k uống tẹo nào. Chỉ gào mồm lên kêu... E cảm giác nó yêu đi nữa, đi lại chậm chạp. có cái ảnh cho cả nhà đoán bệnh hộ e với

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chị chưa rõ là trc đó bé có ăn đồ ăn e cho ko, chỉ sợ là bé còn quá nhỏ chưa biết ăn thôi
Vậy e mua sữa Bi-o đút cho bé uống thử xem

buiduongba

Bao Linh 85 said:
Chị chưa rõ là trc đó bé có ăn đồ ăn e cho ko, chỉ sợ là bé còn quá nhỏ chưa biết ăn thôi Vậy e mua sữa Bi-o đút cho bé uống thử xem
Người chủ trước bảo là em này đã ăn cơm và đồ khô rồi ạ, E cũng nhìn thấy xuất ăn của nó là có cơm với đồ khô mà. Hnay e làm nóng sữa cho mà e này cũng k ăn, chỉ ngửi ngủi thôi ạ

chimcanhcut_dus

YTC Developer
buiduongba said:
Người chủ trước bảo là em này đã ăn cơm và đồ khô rồi ạ, E cũng nhìn thấy xuất ăn của nó là có cơm với đồ khô mà. Hnay e làm nóng sữa cho mà e này cũng k ăn, chỉ ngửi ngủi thôi ạ
có thể là bé mới về còn lạ.bạn cứ ở bên cạnh vỗ về,rồi từ từ năm nỉ bé ăn.lúc đầu cứ cầm miếng cá nhỏ dứ dứ vào mồm bé xem thế nào nhá.

thienhung0605

Active Member
Ban dung cho meo uong sua tuoi nhe,chi nen uong sua tiet trung khong duong ,be khong tu uong thi ban dung bom tiem bom tu tu cho be.Ban ra cho thu y mua tuyp gel dinh duong bom cho be,cai nay giup be khoe va kich thich an uong tot.

bs.hanh shop

YTC Developer
buiduongba said:
TÌnh hình là e mới bắt 1 em mèo về hôm qua.
Nặng khoảng 6 lạng, mèo ta thôi ạ. Nó bỏ cơm bỏ nước cả ngày hôm qua rồi, hôm nay thì mới chịu uống chút nước.
e cho ăn cơm trộn thịt, cơm trộn cá, cá hồi, đồ khô và cả sửa tươi nữa. ... mỗi bữa e cho thử rồi mà bữa nòa cũng k ăn. Hnay e chỉ thấy nó uống chút nước, hqua thì k uống tẹo nào. Chỉ gào mồm lên kêu... E cảm giác nó yêu đi nữa, đi lại chậm chạp. có cái ảnh cho cả nhà đoán bệnh hộ e với
nếu bé không tự ăn uống thì nên bơm vào miệng cho bé...vì mèo nhỏ nếu không được ăn uống sẽ rất dễ mất sức nha bạn

Rua_cung

nhiều lúc phải cưỡng chế tụi nó đó bạn. nấu cơm mềm ra, cho thịt, cá cơm vào sinh tố và xay nhuyễn rùi bơm silanh vào, tầm 2 ngày bé sẽ bình thường lại. mình làm cho e mèo nhà minh oài :)