• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ăn cát

msnganlinhtu

Mèo nhà tớ rất kì quái. Đợt trước chỉ dùng cát xây dựng thì không sao, nhưng từ khí tớ cho em ấy chuyển sang dùng cát cho mèo ý, cứ hở ra là em ăn vụng. Không biết cát đấy có độc hại không mọi người. Cát nhà tớ dùng là loại Monmi ý. Làm cách nào để em ấy đừng ăn nữa đây. Giúp tớ với.

bdlinh87

YTC Developer
Mèo nhà tớ rất kì quái. Đợt trước chỉ dùng cát xây dựng thì không sao, nhưng từ khí tớ cho em ấy chuyển sang dùng cát cho mèo ý, cứ hở ra là em ăn vụng. Không biết cát đấy có độc hại không mọi người. Cát nhà tớ dùng là loại Monmi ý. Làm cách nào để em ấy đừng ăn nữa đây. Giúp tớ với.

Mèo nhà t cũng thế, thi thoảng nghịch ngợm nó cũng ngồi ăn cát. Cũng chẳng biết có sao ko nữa, nhưng kệ nó bạn ạ, nó nghịch ấy mà. Bọn bẩn tưởi này phải tẩy giun cho nó thường xuyên là được

luckygirl88

Mèo nhà mình cũng thế lúc mới tập cho em ấy đi vệ sinh vào chậu cát nó toàn nghịch và ăn cát...nhưng không sao đâu bạn cứ để bé giỡn tự nhiên nó ăn vài hạt cát rồi là đi vệ sinh ah ....sau này bạn tránh để tình trạng thay cát sạch quá , vẫn dọn dẹp hằng ngày nhưng vẫn phải để lại một chút cho có mùi ...rồi những lần sau pé vào hữi sẽ thấy mùi nước tiểu và không ăn cát nữa đâu,,,kinh nghiệm của pé mèo nhà mình đó...chúc bạn thành công :man_in_love: