• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lỗi tạo topic mới trên YTC

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Pate said:
Xác nhận đã có lỗi xảy ra với tài khoản của bạn.

Cách khắc phục cho tài khoản của bạn thế này: giờ bạn tạo 1 tài khoản mới và dùng tài khoản đó gửi message cho mình, mình sẽ gộp tất cả bài viết cũ của bạn chuyển sang tài khoản mới để xem nó có hoạt động bình thường không.

Thân mến.
minh đã lập nick mới là hoangvt152 gui cho bạn tin nhắn rồi đấy, bạn chuyển hết bài cũ của mình sang tài khoản mới xem sao nha, thank

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vuduythanh90 said:
minh đã lập nick mới là hoangvt152 gui cho bạn tin nhắn rồi đấy, bạn chuyển hết bài cũ của mình sang tài khoản mới xem sao nha, thank
Mình chưa nhận được PM. Bạn nhắn lại dùm.

Thân mến.

hoang_love

YTC Developer
Mod ơi! mình cũng không sửa được bài và tạo chủ đề mới. Không biết là tại sao, Mod xem giúp mình với
Cám ơn Mod nhiều!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoang_love said:
Mod ơi! mình cũng không sửa được bài và tạo chủ đề mới. Không biết là tại sao, Mod xem giúp mình với
Cám ơn Mod nhiều!
Mình đang kiểm tra xem các module add vào YTC có bị xung đột cái nào không.
Sẽ update topic này trong thời gian sớm nhất.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vuduythanh90 said:
Bạn kiểm tra lại xem nick cũ đã sửa được bài chưa nhé.

hoang_love said:
Cám ơn Mod nhiều!
Bạn kiểm tra lại xem đã sửa được bài và tạo chủ đề mới chưa nhé.

Thân mến.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Pate said:
Bạn kiểm tra lại xem nick cũ đã sửa được bài chưa nhé.

Bạn kiểm tra lại xem đã sửa được bài và tạo chủ đề mới chưa nhé.

Thân mến.
mình sửa bài không có dc
nick hoangvt152 mình đã gửi tin nhắn cho bạn rồi mà

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
mình là chủ của tài khoản vuduythanh90 đây admin ạ, mình có nhắn tin qua cho bạn mà bạn ko thấy sao nên mình đăng lên đây lun

Pate said:
Mình chưa nhận được PM. Bạn nhắn lại dùm.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoangvt152 said:
mình là chủ của tài khoản vuduythanh90 đây admin ạ, mình có nhắn tin qua cho bạn mà bạn ko thấy sao nên mình đăng lên đây lun
Đã gộp tài khoản của bạn.

Hiện giờ mình nghĩ nguyên nhân xảy ra do bài viết của bạn quá dài. Bạn thử post 1 bài mới, Topic mới & thử edit.

Thân.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
hoangvt152 said:
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh những bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại để hủy bằng chứng bởi chính thành viên đó.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoang_love said:
Mình vẫn chưa tạo được bài mới, mod xem giúp mình với :(
Mình log vào tài khoản của bạn & đã post được bài mới rồi. Bạn kiểm tra lại xem.

http://www.yeuthucung.com/topic/89934-post-bai-thu/

Bạn tạo Topic ở đâu mà ko được ? Có chọn tên địa phương không ?

Thân.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Yêu Thú Cưng said:
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh những bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại để hủy bằng chứng bởi chính thành viên đó.
Hiện tại mình gửi bài mới không dc, vui lòng kiểm tra lại tài khoản giúp mình nhé

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoangvt152 said:
Hiện tại mình gửi bài mới không dc, vui lòng kiểm tra lại tài khoản giúp mình nhé
Bạn gửi bài ở chuyên mục nào ? Có chọn tên địa phương không ?

Thân.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
mình gửi bài ở chuyên mục mua bán chó , và mình cũng đăng bài nhiều lần rồi nên cũng hiểu cách đăng bài, ko hiểu mỗi lần gửi bài xong là bị out ra ngoài thư mục, rõ chán

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoangvt152 said:
mình gửi bài ở chuyên mục mua bán chó , và mình cũng đăng bài nhiều lần rồi nên cũng hiểu cách đăng bài, ko hiểu mỗi lần gửi bài xong là bị out ra ngoài thư mục, rõ chán
Hj,

Mình đang kiểm tra tài khoản của bạn.

Thân.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hoangvt152 said:
Tài khoản của bạn vẫn gửi bài mới được bình thường.

http://www.yeuthucung.com/topic/91094-ban-cho-dep/

Tuy nhiên bạn cần chọn tên địa phương ở ô bên trên tiêu đề bài viết vì nếu ko chọn tên địa phương bạn sẽ gặp tình trạng thoát ra trang chủ.
Mình đã fix lỗi và hiện tại mọi người có thể post bài mà không gặp lỗi cũ nữa nếu quên chọn tên địa phương.

Thân mến.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Pate said:
Tài khoản của bạn vẫn gửi bài mới được bình thường.

http://www.yeuthucung.com/topic/91094-ban-cho-dep/

Tuy nhiên bạn cần chọn tên địa phương ở ô bên trên tiêu đề bài viết vì nếu ko chọn tên địa phương bạn sẽ gặp tình trạng thoát ra trang chủ.
Mình đã fix lỗi và hiện tại mọi người có thể post bài mà không gặp lỗi cũ nữa nếu quên chọn tên địa phương.

Thân mến.
cám ơn ad, mình sẽ thử lại

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
destroydragon93 said:
sao cua em thoát ra ngay trang chủ luôn vay add :(
Em có chọn tên địa phương khi đăng bài không ?

Thân.