• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lỗi tạo topic mới trên YTC

Nguyennhat206

Yêu Thú Cưng said:
Hiện nay YTC đang xảy ra lỗi khi gửi bài mới.

Các bạn hãy chú ý sau khi gửi bài mới mà có báo lỗi thì các bạn hãy click vào "Return to the index" hoặc refresh lại trình duyệt và vào lại box xem bài mới đã có chưa, nếu có rồi thì thôi, còn chưa có thì gửi lại.

Tránh tình trạng spam bài, sẽ bị nhắc nhở và ban nick nếu tái phạm.

Chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục tình trạng này trong thời gian sớm nhất.
ad ơi e gửi bài mà ko post lên dc,văng ra trang chủ,giúp e nha,thank ad

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nguyennhat206 said:
ad ơi e gửi bài mà ko post lên dc,văng ra trang chủ,giúp e nha,thank ad
Anh đã optimize lại cơ sở dữ liệu của diễn đàn, em thử lại xem nha & cho phản hồi.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nguyennhat206 said:
E vừa post lại và cũng bị văng ra ah ơi.Mong ah giúp
Hj,

Anh vừa có 1 số chỉnh sửa mới, em hãy thử lại xem & cho anh phản hồi.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
yêu cún xù said:
admin thông cảm cho các bài viết không dấu với.vì đôi khi sử dụng dt samsum galaxy y thì không đánh dấu được.cảm ơn admin nhiều
Bài nào bạn không gõ có dấu do online bằng điện thoại thì bạn phải ghi chú vào cuối bài viết. Nếu bài viết ko có ghi chú như vậy nghĩa là bạn đã vi phạm quy định diễn đàn.

Các bạn khác đi qua nếu có thời gian sẽ chỉnh sửa lại giúp bạn. Hoặc bạn có thể tự sửa bài khi online bằng máy tính.

Thân mến.

bibeekute

Bi kute
a ơi sao e post bài nhiều lần rồi, rs lại rùi mà vẫn bị văng ra trang chủ vậy a
xóa hình thì post đươc rùi, cam ơn Ad nhé!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
chihuahua100 said:
mình muốn đăng bài thì phải làm sao ạ :(

thucunghaiphong

Yêu Thú Cưng said:
Hiện nay YTC đang xảy ra lỗi khi gửi bài mới.

Các bạn hãy chú ý sau khi gửi bài mới mà có báo lỗi thì các bạn hãy click vào "Return to the index" hoặc refresh lại trình duyệt và vào lại box xem bài mới đã có chưa, nếu có rồi thì thôi, còn chưa có thì gửi lại.

Tránh tình trạng spam bài, sẽ bị nhắc nhở và ban nick nếu tái phạm.

Chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục tình trạng này trong thời gian sớm nhất.
Cho mình hỏi làm thế nào để post được ảnh lên diễn đàn của mình nhỉ!

ken_ld

a ơi. e post bài bên mua bán chó mấy lần r nhg toàn bị đưa ra trang chủ r vào lại mục mua bán chó thì lại ko thấy bài mình đc đăng đâu cả. khắc phục tn đây a

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ken_ld said:
a ơi. e post bài bên mua bán chó mấy lần r nhg toàn bị đưa ra trang chủ r vào lại mục mua bán chó thì lại ko thấy bài mình đc đăng đâu cả. khắc phục tn đây a
Em có chọn tên địa phương lúc post bài không ?

Thân mến.

LinhCiu

Member
mọi người ơi chèn ảnh bắt buộc phải dùng link ạ không up trực tiếp được ạ? e post bài không được, chèn link ảnh cũng không được huhu

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
hiện tại tài khoản mình gửi bài mới, edit lại không dc, Admin giúp mình với, ko mình tạo tài khoản khác quá, haizzz
topic này của mình sửa bài không dc:
http://www.yeuthucung.com/topic/78401-tracca3i-chocc81-kiecc89ng-minh-hiecc81u-mua-banphoi-giong-cho-alaska-nau-docc89-pitbull-rottweiler-becgiephu-quoc-ven/

cá biệt mình lập topic mới cũng ko dc, thấy mấy bạn cũng gặp trường hợp như mình, ko biết sao nữa đây.... :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vytaytay said:
add ơi, mình post bài cũng k được. vào xem thì không thấy bài của mình post đâu cả :(
Em có chọn tên địa phương lúc post bài không ?

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vuduythanh90 said:
hiện tại tài khoản mình gửi bài mới, edit lại không dc, Admin giúp mình với, ko mình tạo tài khoản khác quá, haizzz
topic này của mình sửa bài không dc:
http://www.yeuthucung.com/topic/78401-tracca3i-chocc81-kiecc89ng-minh-hiecc81u-mua-banphoi-giong-cho-alaska-nau-docc89-pitbull-rottweiler-becgiephu-quoc-ven/

cá biệt mình lập topic mới cũng ko dc, thấy mấy bạn cũng gặp trường hợp như mình, ko biết sao nữa đây.... :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
Mình đang kiểm tra sự cố của bạn.

Thân mến.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Pate said:
Mình đang kiểm tra sự cố của bạn.

Thân mến.
cám ơn admin đã quan tâm, hiện tại lúc này mình vừa vào topic cũ để sửa lại nội dung không dc, xoá thông tin cũ : http://www.yeuthucung.com/topic/78401-tracca3i-chocc81-kiecc89ng-minh-hiecc81u-mua-banphoi-giong-cho-alaska-nau-docc89-pitbull-rottweiler-becgiephu-quoc-ven/
để update thông tin mới cũng ko dc, tính lập 1 topic mới thì sợ trùng tên, mang tiếng spam, mà tạo acc khác thì mang tiếng chơi chiêu, mất uy tín, mất đi lượt đăng , mà lập topic mới cũng ko dc, không hiểu vì sao thế nữa... nản quá :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:, chắc tạo acc khác đăng bài quá

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vuduythanh90 said:
cám ơn admin đã quan tâm, hiện tại lúc này mình vừa vào topic cũ để sửa lại nội dung không dc, xoá thông tin cũ : http://www.yeuthucung.com/topic/78401-tracca3i-chocc81-kiecc89ng-minh-hiecc81u-mua-banphoi-giong-cho-alaska-nau-docc89-pitbull-rottweiler-becgiephu-quoc-ven/
để update thông tin mới cũng ko dc, tính lập 1 topic mới thì sợ trùng tên, mang tiếng spam, mà tạo acc khác thì mang tiếng chơi chiêu, mất uy tín, mất đi lượt đăng , mà lập topic mới cũng ko dc, không hiểu vì sao thế nữa... nản quá :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:, chắc tạo acc khác đăng bài quá
Xác nhận đã có lỗi xảy ra với tài khoản của bạn.

Cách khắc phục cho tài khoản của bạn thế này: giờ bạn tạo 1 tài khoản mới và dùng tài khoản đó gửi message cho mình, mình sẽ gộp tất cả bài viết cũ của bạn chuyển sang tài khoản mới để xem nó có hoạt động bình thường không.

Thân mến.