• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lỗi tạo topic mới trên YTC

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
post ảnh vào bài viết của mình ntn hả ad ơi?
Click vào link và làm theo nhé... tôi đã post ở trên rồi mà bạn ko chịu để ý gì cả... http://www.yeuthucung.com/topic/46931-huong-dan-upload-hinh-anh-len-photobucket-va-chen-hinh-vao-bai-viet/
sao e post bài lên mà ko thấy hiện ở trang chủ ak
Bạn post bài ở box nào, khi có người khác cũng post bài mới sau bạn thì bài bạn tất nhiên ko đc hiện rồi.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thanhlan76 said:
cho mình hỏi làm thế nào để đăng topic vậy? TT^TT
Có nút Gửi Bài Mới đó bạn :

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
omaichanh said:
ad oi minh pót bài mãi không được cứ bị đẩy ra trang chủ diễn đàn không biết tại sao. Bài của mình không ngắn đâu
Bạn đọc kỹ lại nhé

Yêu Thú Cưng said:
Các bạn hãy chú ý sau khi gửi bài mới mà có báo lỗi thì các bạn hãy click vào "Return to the index" hoặc refresh lại trình duyệt và vào lại box xem bài mới đã có chưa, nếu có rồi thì thôi, còn chưa có thì gửi lại.

Tránh tình trạng spam bài, sẽ bị nhắc nhở và ban nick nếu tái phạm.
Mọi người đều gửi bài mới đc. Lâu lâu mới có thành viên bị lỗi. Bạn thử lại xem sao.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Cho mình hỏi cách post hình ảnh trong topic khi onl bằng đt như thế nào zậy? Máy mình hiển thị giao diện giống trên máy tính (chắc có lẽ lumia xài hdh windows nên thế) nhưng khi khi mình thao tác thì hình ko bung lên dc

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
omaichanh said:
ad oi minh pót bài mãi không được cứ bị đẩy ra trang chủ diễn đàn không biết tại sao. Bài của mình không ngắn đâu
Bạn thử post lại 1 lần nữa xem còn bị tình trạng như vậy ko ? Nếu còn thì bạn gửi nội dung bài viết vào mail
để mình kiểm tra xem.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
xx_Thanh_xx said:
Cho mình hỏi cách post hình ảnh trong topic khi onl bằng đt như thế nào zậy? Máy mình hiển thị giao diện giống trên máy tính (chắc có lẽ lumia xài hdh windows nên thế) nhưng khi khi mình thao tác thì hình ko bung lên dc
Ở windows phone máy lumia hiện tại không hiện hình ở form nhập liệu nha bạn.

Mình sẽ gửi yêu cầu cho bên cung cấp mã nguồn để họ có thể cập nhật bản update trong phiên bản mới.

Thân mến.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Pate said:
Ở windows phone máy lumia hiện tại không hiện hình ở form nhập liệu nha bạn.

Mình sẽ gửi yêu cầu cho bên cung cấp mã nguồn để họ có thể cập nhật bản update trong phiên bản mới.

Thân mến.
zậy còn samsung thì sao anh Pate? Onlbằng máy sansung nó lại hiện cái giao diện dùng cho đt, khó xài lắm

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
xx_Thanh_xx said:
zậy còn samsung thì sao anh Pate? Onlbằng máy sansung nó lại hiện cái giao diện dùng cho đt, khó xài lắm
Ủa ở dưới cùng giao diện Mobile nó có nút chuyển sang giao diện bình thường đó em. Xin lỗi vì anh ko có Samsung nên ko test được. Em thử tìm ở góc dưới giữa xem có ko ? Cho anh phản hồi để anh tìm cái samsung anh kiểm tra thử :D

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Pate said:
:ngoi_xom:
Ủa ở dưới cùng giao diện Mobile nó có nút chuyển sang giao diện bình thường đó em. Xin lỗi vì anh ko có Samsung nên ko test được. Em thử tìm ở góc dưới giữa xem có ko ? Cho anh phản hồi để anh tìm cái samsung anh kiểm tra thử :D
vâng em cũng pik cái nút đó lâu rồi nhưng mà mỗi lần nhấn xong chẳng có chuyện gì xảy ra cả

omaichanh

Pate said:
Bạn thử post lại 1 lần nữa xem còn bị tình trạng như vậy ko ? Nếu còn thì bạn gửi nội dung bài viết vào mail
để mình kiểm tra xem.

Thân mến.
Mình đã thử pót bài lại nhưng không được nên đã gửi mail cho ad về nội dung của bài mình rồi ạ. Ad xem giúp mình nhé

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
omaichanh said:
Mình đã thử pót bài lại nhưng không được nên đã gửi mail cho ad về nội dung của bài mình rồi ạ. Ad xem giúp mình nhé
Trouble giải quyết xong rồi nhé :good_job:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
miube said:
mình ko pots được bài ,có lúc được thì lại ko úp được ảnh
Ảnh thì chắc chắn là ko post được rồi vì YTC khóa chức năng post ảnh trực tiếp. Còn bài thì nội dung nó như thế nào & em gặp thông báo gì mà không post được thế ?

miube

YTC Developer
bài đăng bán mèo bình thường thôi ,ko thấy thông báo gì ,khi gửi bài xong mình xem lại thì ko có

lovemeo

Banned
Pate said:
Ảnh thì chắc chắn là ko post được rồi vì YTC khóa chức năng post ảnh trực tiếp. Còn bài thì nội dung nó như thế nào & em gặp thông báo gì mà không post được thế ?
sao admin lai khoá chức năng post ảnh trực tiếp vậy ,làm cho anh em vất vả

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
lovemeo said:
sao admin lai khoá chức năng post ảnh trực tiếp vậy ,làm cho anh em vất vả
Khoá chức năng này để xây dựng 1 web upload riêng cho yêu thú cưng, web trong giai đoạn thử nghiệm, sắp đi vào hoạt động bạn nhé.

Thân mến.