• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lệch

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
๖ۣۜHiếu said:
ad không giải quyết đc à
Tài khoản em có kí hiệu lạ trên username nên bị lệch hình. Nếu em đổi về tên thường sẽ không gặp tình trạng này nữa.

Thân mến.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
๖ۣۜHiếu said:
em ko thấy chỗ nào để đổi tên hết anh , mọi khi vẫn bình thường mà :(
Đổi tên thì chỉ có cấp Admin mới làm đc thôi e nhé. Còn a thấy chuyện bị lệch hay ko thì cũng ko ảnh hưởng gì lớn đến hoạt động của e nói riêng và diễn đàn nói chung.

๖ۣۜHiếu

ღ Người Yêu Chó ღ
Yêu Thú Cưng said:
Đổi tên thì chỉ có cấp Admin mới làm đc thôi e nhé. Còn a thấy chuyện bị lệch hay ko thì cũng ko ảnh hưởng gì lớn đến hoạt động của e nói riêng và diễn đàn nói chung.
Vâng khi admin nói như thế thì em mất cả sự tôn trọng cho admin luôn , đây là box hỗ trợ kĩ thuật và góp ý , admin trả lời như thế thì cho hỏi admin có khinh thường em quá ko ?
góp ý mà admin trả lời 1 cách bất cần nhự vậy thì thôi em xin thua .
em biết em là hạt cát trong cái diễn đàn này nhưng ít nhất admin cũng có trách nhiệm chứ
em nói thật cách giải quyết vấn đề của @Yêu Thú Cưng rất ko đúng cho 1 người đứng đầu 1 diễn đàn
em cứ tưởng đây là diễn đàn tuyệt vời nhất đối với em :Onion34:
Cứ ban nick em thoải mái nhé . cảm ơn ạ :Onion34:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
๖ۣۜHiếu said:
Vâng khi admin nói như thế thì em mất cả sự tôn trọng cho admin luôn , đây là box hỗ trợ kĩ thuật và góp ý , admin trả lời như thế thì cho hỏi admin có khinh thường em quá ko ?
em biết em là hạt cát trong cái diễn đàn này nhưng ít nhất admin cũng có trách nhiệm chứ
em nói thật cách giải quyết vấn đề của @Yêu Thú Cưng rất ko đúng cho 1 người đứng đầu 1 diễn đàn
Vậy bạn cho tôi hỏi nhé:

Khi bị lệch như thế thì bạn post bài hay cm có bị trục trặc gì không.
Khi bị lệch như thế thì diễn đàn có bị thay đổi hình dạng, hình ảnh bị biến mất không.

Bạn trả lời đi rồi xem lại câu trả lời ở trên của tôi là hợp lý hay vô trách nhiệm nhé.

Còn nếu bạn không muốn vào diễn đàn nữa chỉ vì cái sự cố lệch nhỏ xíu ấy, hoặc do cách tôi trả lời không vừa ý bạn thì tôi cũng không có ý kiến gì. Tôi là admin của cả diễn đàn chứ không phải của riêng ai.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
๖ۣۜHiếu said:
Hj,

Anh nghĩ điều BQT có thể hỗ trợ em lúc này là đổi tên username của em thành 1 cái tên khác để xem có khắc phục sự cố cho em được không. Hiện tại do tài khoản của em có kí hiệu lạ nên BQT không có tài khoản nào khác để test thử lỗi ở đâu ra. Nếu em có thể chọn 1 tên khác thì Admin sẽ hỗ trợ em tốt hơn.

Group Admin luôn ưu tiên hỗ trợ những tài khoản có sự cố khẩn cấp khiến việc truy cập bị trục trặc, những trường hợp khác vẫn hoạt động bình thường sẽ được ghi chú lại & giải quyết sau.

Thân mến.

๖ۣۜHiếu

ღ Người Yêu Chó ღ
Pate said:
Hj,

Anh nghĩ điều BQT có thể hỗ trợ em lúc này là đổi tên username của em thành 1 cái tên khác để xem có khắc phục sự cố cho em được không. Hiện tại do tài khoản của em có kí hiệu lạ nên BQT không có tài khoản nào khác để test thử lỗi ở đâu ra. Nếu em có thể chọn 1 tên khác thì Admin sẽ hỗ trợ em tốt hơn.

Group Admin luôn ưu tiên hỗ trợ những tài khoản có sự cố khẩn cấp khiến việc truy cập bị trục trặc, những trường hợp khác vẫn hoạt động bình thường sẽ được ghi chú lại & giải quyết sau.

Thân mến.
trả lời như anh thì em cảm ơn , chứ nhứ ad kia thì em hơi bị bức xúc .
nếu em Có sai thì xin lỗi nhé @Yêu Thú Cưng
giải thích rõ vấn đề ra giúp em .

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
๖ۣۜHiếu said:
trả lời như anh thì em cảm ơn , chứ nhứ ad kia thì em hơi bị bức xúc .
nếu em Có sai thì xin lỗi nhé @Yêu Thú Cưng
giải thích rõ vấn đề ra giúp em .
Những gì cần nói tôi đã nói rõ rồi, chẳng còn gì để giải thích.

Chào bạn.