• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Làm ơn giúp em..Chó Alaska bị hư chân

Thanhthao275

Mấy anh chị làm ơn cho em hỏi.
Ruby nhà em không biết bị gì nửa tháng nay đi cà nhắc chân sau bên phải, có dấu hiệu hơi teo nhỏ so với chân còn lại. E mang ra bs lúc đầu ngta bảo thiếu calci, e có về bổ sung calci nhưng mãi ko khỏi. Rồi đi khám chụp Xquang ở 151 Lý Thường Kiệt bs bảo viêm dây thần kinh về cho uống 3B cũng ko khỏi. Hqua chị kia chỉ e lại ẳm đến 66 Đường 11 Gò Vấp soi lại Xquang bs nói xương hông có vấn đề. Nắn khớp hông thì nghe rạo rạo ko vào khớp và thấy ở chỗ đó u một cục và lõm xuống khác với bên còn lại. Bs kê 2 viên bảo uống trong 4 ngày rồi mang ra tái khám. Nếu ko hết xem tới phương án phẫu thuật. Sợ loạn sản xương hông. Nhưng em thấy nhiều ý kiến khác nhau quá vả lại e cũng ko muốn bé đụng dao kéo khi còn quá nhỏ(<4 tháng)
Anh chị nào có kinh nghiệm làm ơn cho em lời khuyên và cho em biết Ruby nhà em là bị ntn ko ạ? Hơn nửa tháng nay chạy chữa khắp nơi tốn tiền nhiều nhưng ko khỏi..Thật sự thì giờ e ko biết ntn nữa. E cảm ơn!