• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lào cai - chó bắc kinh lai nhật mới cực xinh

Status
Không mở trả lời sau này.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bé cuối cùng giá chốt 800k miễn phí ship..mình làm ăn lâu rồi có uy tín nên các bạn ở xa yên tâm nhé...ship về tận nơi..cún khỏe mạnh
ai muốn tậu 1 chú cún yêu thì YH!:china_girl0o0 nhé..hoặc gọi số 0978810224
Là chó nhật lai bắc kinh nên lôn g cực xù.nhìn xinh lắm.ĐẶC BIỆT: DỄ THÍCH NGHI,DỄ NUÔI,KHÔN LANH VÀ HOÀN TOÀN KHOẺ MẠNH.giá cả thì cũng k hề mắc đâu nhé...các bạn cứ gọi cho mình nè.các bạn ở xa vui lòng chuyển tiền vào tài khoản của mình.nhé...khi bạn chuyển tiền vào lập tức mình đi chuyển cún và sáng hôm sau các bạn nhận được đối với các bạn ở hà nội nhé
show hình đây những cún mà mình đã từng bán, bạn có thể đặt màu sắc hoặc trực tiếp xem ảnh cún nhé..mình ở tại lào cai nên các bạn nào ở hà nội và miền bắc thì gọi cho mình nhé..mình k dám nhận ship tại các bạn trong Nam vì từ đây vào đó xa quá cún dễ bị mệt..các bạn ủng hộ mình nhé..
bé cún yêu k nào[/color] :co_y_tuong_xau: :gongxi-1: :Onion22: :sadcorner: :keke_hehe: :gongxi-1:
ảnh mới lung linh nhé

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá, up cho các bé mau tìm được chủ mới

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
than bạn nhé

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
thank bạn nhé......

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
e ơi k có 400..2 píc cuối 600k nhé

Hôm qua ngồi nghiên cứu mấy cái bệnh của chó con mà sợ quá, sợ nhất là bệnh Care ở chó 2-3 tháng tuổi gây chết 80-100%.Giống Chó Lai chuyển vùng thay đổi khí hậu thì rất dễ mắc bệnh. Ko biết thế nào nữa.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
hix.cái đấy thì bạn vào mục bệnh tật ná....mất rông quá...đốt vía

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
nhắc nhở bạn:

Phải ghi tên khu vực sinh sống là HN hay HCM... ngay tiêu đề topic để các mem khác tiện theo dõi. Bạn cần mua bán mà ko nói khu vực nào thì làm sao các bạn khác biết mà mua bán với bạn đây?

Nếu topic ko có khu vực: Quyên sẽ move topic qua box Tìm kiếm topic thất lạc, khi nào bạn vào sửa lại tiêu đề topic, hay CM khu vực sinh sống vào đó cho các Mod khác sửa giúp thì bài viết mới đc move về đúng chỗ.

Lần này Q đã sửa lại giúp. Nếu lần sau còn vi phạm bài viết sẽ bị xóa, khóa. Vi phạm trên 03 lần sẽ bị ban nick 1 tuần cảnh cáo. Chú ý là bạn đã đc nhắc nhở 02 lần

Thân

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
các bạn mua đi mình đang hạ giá tất :co_y_tuong_xau:

hix.cái đấy thì bạn vào mục bệnh tật ná....mất rông quá...đốt vía

Đấy là mình cảnh báo mọi ng trước khi quyết định mua chó nên lựa chọn cho kĩ thôi. Ở khu mình rất cũng chuyên buôn chó Trung quốc về, sau khi ng mua khoảng 1 tuần là phát bệnh, 80% là chết.
Mình đoán ở Trung QUốc chắc hẳn là 1 ổ dịch nên mới thế.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
hix nhưng bạn k nên vào topic nt ..mình cảm ơn bạn nhé....nhưng chó của mình chưa bé nào chết cả

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
lên thớt đê cún mới yeu yêu

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em đấy giá 600k nhé

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em đấy giá 600k nhé

Status
Không mở trả lời sau này.