• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Làm sao để có thể đặt tên cho chú mèo

holocua1

Mình rất muốn gọi mèo nha mình bằng cái tên khác ai co thể giúp mình chấp nhận cai tên mình đặt cho nó không vì 1 tháng rồi mình đều gọi no là MON ma nó ko thèm nghe ai giúp mình với

MEO DI HIA

mèo nhà tớ gội bông tên nó gọi phải dứt khoát mãi nó quen mà, tối ngôi chơi máy tính muộn nó cứ trèo lên bàn phím đòi đi ngủ bế vào giường nhất định nó không ngủ, người và con vật phải có mối tương giao,VD ban cho bé ăn bạn gọi Mon lúc chơi đùa cũng thế,lúc nó ngủ cũng vậy mèo,tuy nó ngu nhung nó vẫn nghe dc, bé bông nhà tớ đi làm về gọi bông ơi là ton ton đến meo meo chạy loạn lên như mừng rỡ lắm ấy, yêu quý và hiểu được con vật mình nuôi ben sẽ cảm nhận được tình cảm nó dành cho ban

thuymui102

meo nha bn dc bao nhiu thang rui neu con nho thi con doi ten dc chu lon rui ma bn keu ten do hoi do jo thi hk doi dc dau,cu dat ten theo con meo se de dat va de keu,nha m co 1 con meo map map lm hay ngu nua nen m keu la Heo,1 dua den thui thi keu la pe Den,1 dua nhin de thg lm la cai nen keu Be Dep hii,chuc bn thanh cong