• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Không xuất tinh ở phái nam Vì Sao do đâu?

Chào Bác Sỹ, em trong năm này 24 tuổi. Em muốn hỏi về hiện tượng không xuất tinh khi làm chuyện người lớn. Chi tiết là em với nữ giới cách đó khoảng hơn 3 năm nhưng cách đó khoảng 2 tháng chúng em mới ban đầu sở hữu quan hệ. Mỗi đợt chúng em gần gụi, em siêu hưng phấn nhưng không hiểu sao lại vô cùng khó xuất tinh, sở hữu lúc quan hệ tình dục đến 40, 50 phút mà vẫn không hề xuất tinh được mặc dù dương vật của em vẫn cương cứng thông thường.
Bác Sỹ mà thậm chí cho em biết Nguyên Nhân do đâu mang đến tình trạng này, có chữa bệnh đc không? Em cảm ơn!
Hoàng – Q.Tân Bình - TPHCM

Chào bạn, cảm ơn bạn đã tín nhiệm phòng khám bệnh đa khoa Hồng Cường. Câu hỏi của công ty, công ty chúng tôi xin replay như sau.
Lý Do dẫn đến nam giới ko XUẤT TINH được
Quan hệ không xuất tinh là tình trạng ko có chức năng xuất tinh trong tiến trình quan hệ mặc dầu dương vật vẫn cương cứng tốt. Do ko xuất tinh được cần phái mạnh không có khoái cảm, cuộc giao hợp có thể bị ngưng lại do mệt mỏi.
Có thể bạn quan tâm: Phòng khám đa khoa Hồng Cường
Quan hệ ko xuất tinh Tại Sao do đâu?
có nhiều Nguyên Nhân dẫn theo không hề xuất tinh ở phái mạnh, một vài Tại Sao cơ bản có thể kể tới như:

tác động tư tưởng
áp lực quá trình, cuộc sống thường ngày khiến cho phái nam cảm thấy lo lắng, stress, lo ngại, hoảng sợ phải đối diện sở hữu bạn tình khiến cho mỗi lúc quan hệ tình dục hưng phấn tình dục bị suy giảm, ko hứng thú.
phái mạnh bị không ổn định cương dương
rối loạn cương dương thưởng triệu chứng qua việc dương vật không còn cương cứng hoặc ko duy trì được sự cương cứng, Trong khi rối loạn cương dương còn tồn tại biểu hiện là quan hệ mà hoàn toàn không xuất tinh hoặc xuất tinh chậm (thời gian quan hệ thỉnh thoảng mới thậm chí xuất tinh).
Xuất tinh ngược
Trong tình huống này, quan hệ không xuất tinh ra bên ngoài do tinh dịch trào ngược vào trong bàng quang. Lúc quan hệ, phái nam vẫn có cảm hứng hưng phấn, sở hữu cảm hứng xuất tinh nhưng không thấy với tinh dịch hoặc có rất hiếm tinh dịch phóng ra phía bên ngoài.
mặt khác còn một vài Lý Do khác như sử dụng riệu và beer quá nhiều; tai hại của thủ dâm; nhân tố tư tưởng (quan hệ giữa 2 người không tốt)... Cũng có thể mang tới biểu hiện ko xuất tinh, xuất tinh chậm.
kết luận không xuất tinh được dẫn đến đa dạng ảnh hưởng tiêu cực. Thế cho nên lúc nhận biết những dấu hiệu bất thường phái nam rất cần được đi thăm khám tại những địa uy tín ngay để có liệu pháp điều trị trong lúc này.
điều trị ko XUẤT TINH UY TÍN TẠI ĐA KHOA HỒNG CƯỜNG
phòng khám bệnh đa khoa Hồng Cường hiện đang là cơ sở y khoa chuyên đặc trị bệnh ko xuất tinh tác dụng và uy tín được rất nhiều nam giới lòng tin chọn lựa. Quan trọng, tiền bạc chữa không xuất tinh được sẽ đc công khai minh bạch, ví dụ & báo cụ thể có bệnh nhân.
một vài ưu điểm nổi bật của phòng khám bệnh như:
Dịch vụ xuất sắc nhất:
phái nam sở hữu dấu hiệu nhận ra chứng trạng ko xuất tinh được, thậm chí chia sẻ với BS để được tư vấn & đặt hẹn miễn phí, ưu tiên khám đúng số giờ nhu cầu.
khám chữa chuyên nghiệp: lúc tới khám, người mắc bệnh sẽ đc chuyên viên y tế chỉ dẫn giấy tờ thủ tục & bố trí thăm khám với BS chuyên khoa kịp thời.
chuyên môn chuyên sâu: bác sĩ có trình độ chuyên môn & khả năng là người mật thiết chẩn đoán & khám chữa.
phương pháp xuất sắc nhất: tùy thuộc vào Nguyên Nhân & tình trạng bệnh, phái nam sẽ đc không sử dụng khắc phục xuất tinh bằng nội khoa, ngoại khoa,… thích nghi.
khi sở hữu bất kì câu hỏi nào phải giải đáp hoặc muốn chat đặt lịch hẹn khám hãy gọi ngay đến Hotline 028 3863 9888 support free cho bạn.

PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HỒNG CƯỜNG
Địa chỉ: 87-89 Thành Thái, P.14, Q.10, TP.HCM
Website: https://phongkhamdakhoahongcuong.vn/
Hotline: 028 3863 9888 (Tư vấn miễn phí)
Thời gian làm việc: Từ 8h – 20h từ thứ 2 đến chủ nhật (kể cả lễ, tết)
Nguồn: https://phongkhamdakhoahongcuong.vn/khong-xuat-tinh-o-nam-gioi-nguyen-nhan-do-dau.html