• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ilovesam bất lương!

Status
Không mở trả lời sau này.

manlu

Member
http://www.yeuthucung.com/topic/50439-hcm-nhan-dat-gach-dan-husky-sinh-tai-vn
http://www.yeuthucung.com/topic/50439-hcm-nhan-dat-gach-dan-husky-sinh-tai-vn/
ko cần giải thích sao viết dài vậy e?mục đích a up hình e lên chỉ để mọi người chiêm ngưỡng nhan sắc của e mà đề phòng thôi,chứ ko cần đính chính về chuyện hợp đồng.e đừng nghĩ em mua chó của tieutuan là mod của yeuthucung và e nói wen với tieutuan là a sợ đâu nhé,sorry tieutuan vì lúc trước mình wa mua chó phương có nói wen bạn nên bạn cũng ko thoát liên quan đến viêc bao che cho ilovesam trong chuyện này.phương nói sao mình nói lại như vậy thôi.bây giờ mời bạn và mọi người xem hình con chó của mình để ý 2 chân sau của nó dùm mình,nếu các ban mua chó mà bt 2 chân bị như vậy các bạn có dám bỏ ra 16tr để mua con chó như vậy hay ko?xem hinh sẽ bt ai đúng ai sai. ( nếu a muốn trả chó lại đồng thời là ngày cuối cùng trong 1 tuần bảo hành e sẽ nhận chó, nhưng đến khi nào e bán được con chó e mới trả tiền cho a vì tiền e xài hết rồi) đó là những lời cuối cùng của ilovesam nói chuyện với mình theo kiểu ngang ngược để hòng trốn tránh trách nhiệm....

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Bạn đang muốn làm gì? không nội dung? không một lời nói? chỉ 1 tấm ảnh là sao? rốt cuộc topic bạn làm có ý ám chỉ cái gì?

tieu_tuan

Moderators
Staff member
đầu tiên mình chia sẻ với bạn vì bé của bạn bị quá sức tưởng tưởng của mọi người,hai chân sau bé hoàn toàn như không thể tự đứng được
thứ nhất mình là super mode ,tức là mình có quá trình làm việc trên ytc đặc biệt là box mua bán chó khá lâu mới đuợc các bạn tín nhiệm,nên mình đảm bảo với bạn mình hoàn tòan công tâm không bao giờ có chuyện thiên vị cho ai cả bạn malu àh,bạn nói khi bạn mua chó của ilovesam,thì chị Phưong có nói là quen vơi mình,khi nghe nói vậy bạn có an tâm hơn không,nếu có thì mình cảm ơn vì bạn đã tin tưởng mình,nhưng mình thết nghĩ mình đam mê dòng alaskan này rất lâu nên vệc mọi người wen bít mình cũng là đều bình thường bạn manlu àh,nên mình muốn nói với ấ cả thành viên trên ytc,nếu các bạn đã tín nhiệm 1 ai đó thì bạn nên liên lạc trực tiếp mình hoặc các bạn mà các bạn tin tưởng
thứ 2 bạn nên nêu rõ ràng hơn để chúng tôi hỗ trợ bạn ,chứ bạn không nên nói chung chun như thê chúng tôi không thể hỉu rõ vấn đề được
Thân

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic [HCM] Nhận đặt gạch đàn Husky sinh tại VN của ilovesam sẽ tạm thời bị close... đợi vụ việc được Smod tieu tuan giải quyết ổn thỏa sẽ mở lại...

Status
Không mở trả lời sau này.