• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hướng dẫn úp hình lên diễn đàn

thienchip86

YTC Developer
Mình xin lỗi Admin và Mod.vì có một số bạn không biêt nên có hỏi mình cách up ảnh vào diễn đàn như thế nào mong ,Adm và Mod đừng xoá bài này để các bạn mới tham gia diễn đàn biết cách úp ảnh cho cả nhà cùng xem nhé.Cảm ơn ban quản trị!

Bước 1:
Bạn vào trang : http://www.upanh.com/
vào mục "Chọn ảnh" ----------------->tìm đế phần ảnh của bạn trên PC sau đó xe xuất hiện như sau:

tiếp theo sẽ xuất hiện như thế này:

nếu bạn muốn up nhiều hình thì click vào mục "thêm file" ------------> chọn "Upload"
sẽ xuất hiện dòng bảo mật bạn điền câu hỏi vào---->ok

cuối cung xuất hiện cái này, bạn copy dòng "Link chèn diễn đàn" và paste vào diễn đàn thế là OK rồi

Chúc các bạn thành công! chào ngày mới cộng đông YTC!

Raito

Raito
hi bài rất hat đúg cái mìh đag cần tìm tks bạn nhìu.mod vs admin xin để bài này sốg sót mấy ngày tại nhìu người mới chơi như bọn e k biết cáh up hìh.up phụ cho người tốt

thienchip86

YTC Developer
Các bạn dùng Ipad hoạc Iphone muốn post được ảnh thì các bạn phải cài thêm phần mềm quản lý file thì sẽ up được hình thôi.khi đó biến máy tính bảng thành PC,quản lý được dữ liệu trong ổ cứng và ther nhớ( phần mềm có tên: iFile),còn bạn nào dung điện thoại hệ diều hành Android thì cài thêm phần mềm :ES File Explorer .khi đó sẽ úp được hình hết thôi.

Raito

Raito
thienchip86 said:
Các bạn dùng Ipad hoạc Iphone muốn post được ảnh thì các bạn phải cài thêm phần mềm quản lý file thì sẽ up được hình thôi.khi đó biến máy tính bảng thành PC,quản lý được dữ liệu trong ổ cứng và ther nhớ( phần mềm có tên: iFile),còn bạn nào dung điện thoại hệ diều hành Android thì cài thêm phần mềm :ES File Explorer .khi đó sẽ úp được hình hết thôi.
bạn có thể up hình cụ thể cái icon của ứg dụng ifile k tại vì trog app nhìu quá mìh m biết dơn cái nào cả,tks bạn trc

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đô Đô & Na Na said:
Mình dung mt bảng, k biết làm như nào. K biết. K biết @.@
Máy tính bảng nhg là loại nào để mình chỉ bạn cụ thể nè, vì mỗi 1 loại có kho ứng dụng riêng của nó rồi mình tải về sử dụng thui!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đô Đô & Na Na said:
Em dùng ss tab p1000 á. Mà về tin là hơi ngu ngu nó ms đau đầu cơ ci ạ
Éc, thế là c k bít rùi! Hay e search google thử, cái j c k bjt cg hay search ra nhìu cái hay lắm đó!

thienchip86

YTC Developer
Raito said:
bạn có thể up hình cụ thể cái icon của ứg dụng ifile k tại vì trog app nhìu quá mìh m biết dơn cái nào cả,tks bạn trc
Tốt nhất bạn ra cửa hang của bọn apple bảo bọn nó cài cho.down trên mạng ve lại phai crack.con trong cydia ban phai biết nó nhiều khi bản version mình cài lai ko đúng với hệ điều hang thì cung mất thời gian lắm bạn ạ.

thienchip86

YTC Developer
Đô Đô & Na Na said:
Em dùng ss tab p1000 á. Mà về tin là hơi ngu ngu nó ms đau đầu cơ ci ạ
Của bạn là Samsung tab dùng hệ điều hành android .vì thế dễ cài đặt hơn cua apple. Bạn có thể tự cài đặt được.bạn vào mục Market rồi search cái tên Es file explorer là thấy.cứ con nào có chữ free là cài thôi.

alice.4387

T.Viên Năng Động
thienchip86 said:
b úp cụ thể cái phần mềm iFile giùm mình đc ko,ko rành mấy cái này nên mình cũng ko biết tải cái nào trong app zề nữa,ai xài iphone 4 giúp mình cái vụ này với.

thienchip86

YTC Developer
Đô Đô & Na Na said:
Em đã nói là em ngu mấy vụ này lắm mà. . . Em chỉ biết chơi fb này chat chit này, gửi mail này, đọc báo thế thôi hề hề
Vậy thì tốt nhất là bạn chụp nhình bằng điện thoại.sau đó mở hình ra.chon share--->facebook,twitter,Flickr....tuỳ bạn chọn muốn share lên đâu thì chọn.rồi coppy links cho vào diễn đàn là xong.hợp với yêu cầu của bạn nhất đấy