• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Huhu Chó mới mua của em có dấu hiệu lạ lắm!

hocsinh

các anh chị em thương mà chỉ em thêm kinh nghiệm. số là em vừa mua con chó nhật 1 năm tuồi cái đã dc hơn 1 tuần. em nó không năng động, chỉ đủ gọi là chạy xà vào lòng. 1 ngày em nó chỉ ra ngoài khi ăn thôi còn lại và nằm trong cái cũi gổ em đóng cho nó. hôm mới mua về dc 2 ngày em thấy âm đạo nó to lên em gọi hỏi chị bán chỉ bảo chắc là bận qá ko bik là có fai nó lên giống ko. mình cũng rõ lắm vì mới nuôi chó. thời gian này mình cho nó ăn cơm với phổi heo luột 3 ngày đầu (vì tgian này hết tìn mất rồi) nó ăn ghê lắm, ăn mà mình ko ngờ 1 con cún nhật lại ăn zậy á. rồi tiu ra phân nhẹp nhẹp nhưng không bị dính phía sau. mình nghĩ do mình cho ăn phổi ra thế.
những ngày gần đây mình cho nó ăn cá biển, hvl cá lóc kho ... ăn theo thức ăn nhà mình lun, nó ăn ít hơn, nhưng vẫn chạy mừng khi mình kêu, và vẫn lại nằm 1 mình trong cũi khi mình đi. hôm nay tá hỏa khi thấy âm đạo của nó tiết ra cái gì như máu á, đặt đặt, ướt ướt lông ở sau em nó, ít thôi không nhìu, mẹ mình dạng tay banh âm đạo em ra thấy còn máu đỏ đậm trong đó. nhìn hình như khác nước lúc lên giống. và ít đi vệ sinh lắm ạ, 3 ngày hơn đi tiu tỉu 1 lần ạ hic.....
hay là em nó co 1thai trước lúc em mua và vận chuyển em nó bị ....? hic vậy có ảnh hưởng khả năng thụ thai không ạ?