• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Huhu...cún nhà em bị bệnh gì thế ạ?!? Giúp em với =((

Status
Không mở trả lời sau này.

Thúy Lazzie

Em cún nhà em sắp được 3 tháng rùi ạ ^^ Em ý là chó phốc, ăn khỏe, nghịch thì dã man luôn. Tự dưng từ hôm qua em thấy em ý lúc thì đi phân thành khuôn lúc thì đi phân bị lỏng, nhưng được cái em ý ăn vẫn khỏe và vẫn nghịch như thường. Huhu, thế em ý có bị sao k anh chị ơi ;((

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Thúy Lazzie said:
Em cún nhà em sắp được 3 tháng rùi ạ ^^ Em ý là chó phốc, ăn khỏe, nghịch thì dã man luôn. Tự dưng từ hôm qua em thấy em ý lúc thì đi phân thành khuôn lúc thì đi phân bị lỏng, nhưng được cái em ý ăn vẫn khỏe và vẫn nghịch như thường. Huhu, thế em ý có bị sao k anh chị ơi ;((
Thế là bé bị rối loạn tiêu hóa rùi bạn à. Bh bạn chỉ nên cho bé ăn cơm ấm trộn thịt với rau, ún nước đường nữa cho lại sức...Như vậy chỉ tầm 1-2 ngày sau là bé khỏi ^^

Thúy Lazzie

Thúy Lazzie said:
Kem_Ốc_Quế said:
Thế là bé bị rối loạn tiêu hóa rùi bạn à. Bh bạn chỉ nên cho bé ăn cơm ấm trộn thịt với rau, ún nước đường nữa cho lại sức...Như vậy chỉ tầm 1-2 ngày sau là bé khỏi ^^
hi. cảm ơn b nhé ^^ e cún nhà mình đã khỏe hơn rùi =)) tks b nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.