• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về thức ăn kho cho husky 3 tháng tuổi

Xin chào các anh chị em.
Hiện e mới bắt về nhà 1 bé husky 3 tháng tuổi. Về khẩu phần ăn của bé gồm cơm ra thì e tính bổ sung thêm hạt cho bé. Theo nhiều ý kiến, em đc bik là Royal Cannin rất phù hơp cho khẩu phần ăn của bé nhưng e băn khoăn ko bik nên chọn như thế nào vì theo như e đc bik, Royal có khá nhiều loại, loại nào thì tốt cho bé ở lứa tuổi này nhất. Mong sớm nhận đc ý kiến đóng góp từ các chuyên gia ạ.
Xin cảm ơn mọi người đã xem.bài viết nay.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Xin chào các anh chị em.
Hiện e mới bắt về nhà 1 bé husky 3 tháng tuổi. Về khẩu phần ăn của bé gồm cơm ra thì e tính bổ sung thêm hạt cho bé. Theo nhiều ý kiến, em đc bik là Royal Cannin rất phù hơp cho khẩu phần ăn của bé nhưng e băn khoăn ko bik nên chọn như thế nào vì theo như e đc bik, Royal có khá nhiều loại, loại nào thì tốt cho bé ở lứa tuổi này nhất. Mong sớm nhận đc ý kiến đóng góp từ các chuyên gia ạ.
Xin cảm ơn mọi người đã xem.bài viết nay.
Bạn hỏi royal canin cho cún con => ng bán sẽ lấy ra cho bạn

Hùng Gấu

Mình cũng có 1 bé không cần cầu kì đâu bạn mình ăn gì cho nó ăn nấy, đầy đủ thịt cá rau mà ngoài ra cho bé uống thêm canxi nữa, em nhà mình còn thích ăn hoa quả nữa cơ. he he