• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về bệnh của chó lên hạch ở má.

vongxep

Chào các bạn, nhà mình đang nuôi 1 con chó. Gần đây thấy biếng ăn, hay ói màu vàng rất tanh và đi tiêu. Nay ở mặt lại lên 2 cục hạch ngay bên má dưới mắt một xíu. Một bên to một bên nhỏ, chiều thấy nó rất thảm, đứng lên lại ngã quỵ xuống, rồi đúng lên lại quỵ xuống như kiểu là rất choáng.
Không biết với triệu chúng trên là bệnh gì các bác.
Bác nào bị trường hợp này rồi cho em xin cái tên bệnh, em search cả cái google mà không chẩn đoán được bệnh.

kiwi1106

Well-Known Member
Chào các bạn, nhà mình đang nuôi 1 con chó. Gần đây thấy biếng ăn, hay ói màu vàng rất tanh và đi tiêu. Nay ở mặt lại lên 2 cục hạch ngay bên má dưới mắt một xíu. Một bên to một bên nhỏ, chiều thấy nó rất thảm, đứng lên lại ngã quỵ xuống, rồi đúng lên lại quỵ xuống như kiểu là rất choáng.
Không biết với triệu chúng trên là bệnh gì các bác.
Bác nào bị trường hợp này rồi cho em xin cái tên bệnh, em search cả cái google mà không chẩn đoán được bệnh.
Bạn nên cho đi khám bạn ạ. Có thể ngộ độc cái gì đó chăng? Nói chung kiểu này ko tự chữa ở nhà được đâu. Bác sĩ cũng còn phải đến sờ tận tay day tận trán mới dám chẩn bệnh. Bạn cho đi khám ngay nhé

phongkhamkt2

Bạn nên cho đi khám bạn ạ. Có thể ngộ độc cái gì đó chăng? Nói chung kiểu này ko tự chữa ở nhà được đâu. Bác sĩ cũng còn phải đến sờ tận tay day tận trán mới dám chẩn bệnh. Bạn cho đi khám ngay nhé!!! Nón trùm