• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Hỏi] Mèo nhà mình là giống gì ạ ?

Đỗ Thanh Tùng

YTC Designer
Mới sáng nay mình vừa đón bé mèo này về nhà :03: em nó lông dài , nhưng mình chẳng có tí thông tin gì về giống của bé, người bán chỉ nói chung chung là mèo xù. Mọi người xem mấy pic của bé rồi đoán cho mình bé là giống gì và giá thị trường là bao nhiêu nhé :gongxi-1:

Toàn cảnh này :157:

Bộ lông của bé :Onion38:

Bé đang ngủ và phía sau là bé Miu :le_luoi:

Ngủ cũng xinh :03:

Khuôn mặt và mắt của bé :Onion38:

Cả người em nó

Cận cảnh khuôn mặt :03:

Mong các bạn giúp đỡ :Onion36:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Em nó là mèo nga bạn ui, em nó hơi gầy, cố g8a1ng chăm em nó sẽ rất đẹp đấy

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
nga hoặc lai nga rồi , cute quá , để lớn lên lông đẹp lắm cho xem nà , hơi gầy á , bạn cố vỗ béo em nó rồi up ảnh cho mọi người xem nha , giá bé này nếu thuần thì chừng 1tr , ko thuần thì vài trăm nha

Đỗ Thanh Tùng said:
Mới sáng nay mình vừa đón bé mèo này về nhà :03: em nó lông dài , nhưng mình chẳng có tí thông tin gì về giống của bé, người bán chỉ nói chung chung là mèo xù. Mọi người xem mấy pic của bé rồi đoán cho mình bé là giống gì và giá thị trường là bao nhiêu nhé :gongxi-1:

Toàn cảnh này :157:

Bộ lông của bé :Onion38:

Bé đang ngủ và phía sau là bé Miu :le_luoi:

Ngủ cũng xinh :03:

Khuôn mặt và mắt của bé :Onion38:

Cả người em nó

Cận cảnh khuôn mặt :03:

Mong các bạn giúp đỡ :Onion36:
Bé xinh quá bạn ơi

bé nhà mình lông trắng mắt xanh mà k bị điếc:))
chắc n rơi vào 20% còn lại:))
cu bim nhà mình thính lắm nên tắm xong mà sấy cho n đến mệt:(( với lại cứ có động là lại nhặng xị lên