• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN/TQ - Tìm chủ mới cho mèo ALD lai 34

lululubu

Member
Các bạn thân mến!

Do bị vỡ gạch nên hiện nhà mình còn 1 bé 34 lai ALD, giới tính cái, lông màu kem vân áng, hiện nay 5 tháng tuổi. Tỏi nhà mình rất ngoan, đã tiêm phòng đầy đủ, sổ giun và nhỏ rận. Bé ăn hạt Royal canin và thịt/gan/cật các loại, đặc biệt rất thích ăn tươi. Đi vệ sinh đúng chỗ, nghịch ngợm khỏe mạnh. Mình đã định giữ bé lại nuôi, nhưng vì điều kiện gia đình không cho phép nên mình đành phải tìm chủ mới cho bé. Vậy mong bạn nào yêu mèo, thực sự có ý định nuôi bé lâu dài thì liên lạc với mình theo số điện thoại 0986116481 để qua xem. Mình để tiền vía là 3 triệu không fix, nên mong các bạn không gọi điện mặc cả.

Mình cảm ơn.

Đây là một số ảnh mới chụp của bé. Thực ra chủ yếu do nước ảnh còn mình không chỉnh sửa mặt mũi lông lá gì cả đâu. Mình cũng không phải thành viên xa lạ gì trên Việt pet, nên cũng không có ý định lừa đảo lọ chai. Nên bạn nào ở xa cảm thấy không tin tưởng thì mong bạn tìm được 1 bé ở nhà khác, do mình hơi lười mấy vụ show webcam.