• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN] Tìm em mèo nhị thể đi lạc ở khu Khâm Thiên - Đống Đa

JolinRose

Member
Cách đây 1 tuần do hoàn cảnh bí bách nên mình buộc phải đi gửi 2 vợ chồng em mèo qua nhà anh bạn ở ngõ 350 Khâm Thiên, nhưng do lạ nhà lại bị bệnh sợ người lạ nên em Gấu đã trốn khỏi nhà anh bạn mình và bỏ đi biệt tích Ọ_Ọ Mình rất lo cho em ấy nên ngày nào cũng thấp thỏm hi vọng em sẽ quay về bên ông xã nhưng hi vọng rất mong manh vì em chưa quen nhà mới nên khó có thể tìm về được :((

1 tuần đã trôi qua trong vô vọng nhưng mình vẫn ôm ấp giấc mơ em nó sẽ quay về Ọ_Ọ
Hi vọng bạn nào vô tình có duyên mà gặp gỡ em nó hãy thông báo ngay cho mình qua số đt 0988.47.45.46 (mình tên Hương, sinh năm 88 nhé)

Gấu là bé mèo ta nhị thể, màu xám đen, được hơn 1 tuổi, khi dứt áo ra đi em nó vẫn đeo vòng dây màu đỏ với chiếc chuông đồng nhỏ.

Đây là ảnh em nó nhé, rất mong cả nhà quan tâm giúp đỡ ạ, nhất định mình sẽ có hậu tạ nếu tìm được em nó!

txh1403

Phá phách member
pic 1 nhìn mặt cứ tròn xoe như mèo anh ý nhỉ :D,bạn chủ động ra mấy chỗ người ta hay thu mua mèo ý,chứ đăng thế này cũng khó,làm ít tờ rơi dán vào xung quanh chỗ mèo bị đi lạc ,chắc nó chưa bị ai bắt thì dễ quanh quẩn đâu đó gần chỗ mất thôi,mình biết chỗ 316 thụy khê và đoạn gần cuối hoàng hoa thám có nhà hay mua mèo thất lạc rồi bán với giá cao hơn đấy bạn,chỗ 316 thì toàn mèo ba tư thôi,bạn cứ thử ra xem.Biết đâu duyên số lại tìm dc nó

JolinRose

Member
pic 1 nhìn mặt cứ tròn xoe như mèo anh ý nhỉ :D,bạn chủ động ra mấy chỗ người ta hay thu mua mèo ý,chứ đăng thế này cũng khó,làm ít tờ rơi dán vào xung quanh chỗ mèo bị đi lạc ,chắc nó chưa bị ai bắt thì dễ quanh quẩn đâu đó gần chỗ mất thôi,mình biết chỗ 316 thụy khê và đoạn gần cuối hoàng hoa thám có nhà hay mua mèo thất lạc rồi bán với giá cao hơn đấy bạn,chỗ 316 thì toàn mèo ba tư thôi,bạn cứ thử ra xem.Biết đâu duyên số lại tìm dc nó

Bạn có nhớ đoạn nào đầu nào của HHT ko? :( Gấu nhà mình là mèo ta thôi, nhưng mà mình chăm nó từ bé, với lại 2 em mèo quấn quýt nhau lắm, 1 đứa bỏ đi đứa kia cứ ngố người ra ấy :((