NHư trên , mình vừa gả e igu , còn 1 ít thức ăn khô còn lại mình sell nốt , hiện tại mình còn 7 lạng thức ăn khô của igu nhỏ , giá là 500k 7 lạng
mua lẻ là 90k 1 lạng nhé
http://www.upanh.com/juvenile-iguana-food_upanh/v/ero50vfadzt.htm
ai có nhu cầu liên hệ chữ kí nhé
mua lẻ là 90k 1 lạng nhé
http://www.upanh.com/juvenile-iguana-food_upanh/v/ero50vfadzt.htm
ai có nhu cầu liên hệ chữ kí nhé