• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Lũa đẹp

trungx

Đợt 30-4 vừa rồi có đi phượt và qua nhà ông anh ở Hòa Bình chơi, nhà ông ấy chuyên khai thác lũa rừng rất đẹp và chất lượng (đều là gỗ loại 1,2, một số là gỗ thơm). Có xách về 1 ít cho bạn bè, tiện đây giới thiệu với anh em chơi pet nếu ai có nhu cầu mình sẽ lấy hộ.

Do mang nhiều đồ nên chỉ lấy được vài khúc làm quà và bán bớt, mọi người xem ảnh rồi tự đánh giá nhé.

MS1: 350k - gỗ gù thì phải, cầm chắc nặng, chưa chìm, nhiều hốc nhỏ thích hợp cho cả bể thủy sinh lẫn pet cạn. Quay được nhiều góc đều rất đẹp. - a Cutythemsua đã đặt gạch :D

MS2: 300k - chưa chìm, cực đẹp cho chuồng pet cạn, gỗ thơm (k cho vào bể nước đc). - đã bán

MS3: 300k -chưa chìm, cho vào bể thủy sinh hay pet cạn đều được (buộc rêu thủy sinh thì k kém bể nước ngoài nhé) - thôi cái này vừa bể nên mình giữ lại :">.

------------

Ngoài ra gửi các bạn 1 số hình ảnh lũa khủng mà giá rất phải chăng (nhà bác mình thầu rừng, ông anh hay đi kiểm tra và thu hoạch lũa tận gốc nên giá thấp chứ k phải hàng lởm nhé :good_job: Năm ngoái bán mấy khúc loại 6-800k thấy nhiều bạn bán lại giá 1tr :lau_mo_hoi: Đều là hàng cho pet cũng được mà đặt làm đồ trang trí cũng ok vì rất đẹp.

Giá thì vẫn như năm ngoái, giao động từ 400k-800k, kích thước đều khá lớn, chưa chìm nhé. Các bạn có nhu cầu cứ pm inbox hoặc sms ( O94686 một ba ba ba - Trung sn1986 cho dễ xưng hô), mình sẽ trả lời. Ai cùng sở thích k mua chỉ giao lưu cũng ok nhé :03: Mình ở khu Văn Quán sau Đh Kiến trúc HN.
Ngoài ra còn 1 số món chế tác nho nhỏ làm gạt tàn hay khay nước, khay thức ăn đều rất đẹp nhé (gỗ 100% - giá khoảng 100-150 rẻ hơn hàng sản xuất hàng loạt)

Cứ khoảng cuối tuần mình lại đi chơi nên ai đặt hàng thì báo trc cuối tuần nhé ( có thể hàng đã bán nên tốt nhất các bạn chọn nhiều mẫu hoặc nói ý muốn thế lũa để mình chọn hộ và báo giá ngay tại hiện trường). Thường thì 2 tuần mình đi 1 lần, nếu mua hóa đơn trên 1tr thì cuối tuần đó mình đi ngay.

4 - "thế" lũa đẹp như mẫu dù giá rất sinh viên :Onion38:

5 - "khủng long cổ dài" ? cực hợp với pet cạn :Onion38:

6 - lũa vươn như cây cổ thụ, rắn hay bò sát, culi, chim... đều thích :Onion38:

7 - con chim này thế nào :Onion38:

8 - đây là MS1 trên kia - có gạch ngay khi giới thiệu xong :go_mo: tuyệt đẹp mà giá quá rẻ !

9 - bộ thế mini này chỉ bày nhé vì lỡ gia công rồi, k còn tự nhiên. đưa lên giao lưu sở thích chứ mua đừng cho vào bể nhé, gỗ thơm đấy :))

10 - thế lũa vươn rất đẹp, cao, nên chắc chỉ hợp chuồng pet cạn, culi, chim, sóc...

11 - thế lũa cổ quái, có chỗ pet rúc và leo trèo nhé :Onion38:

12 - lại thêm 1 thế lũa khủng long, pet hay buộc rêu cho bể thủy sinh lớn đều rất ổn nhỉ :Onion38:

13 - thế lũa vươn đẹp, cao, ko đẹp bằng những e trên nên giá cũng ở top dưới .

14- dãy hàng tuyển, bày trên cao lại vội đi nên chỉ chụp đc ảnh tập thể, nhưng liếc qua cũng thấy thế lũa khủng mức nào nhé, giá tất nhiên là top trên (quanh 6-800k). Cam đoan mua dùng chán bán lại vẫn lời :good_job:

trungx

anh em cũng sở thích chơi lũa nếu k mua cũng vào giao lưu nhé. Thỉnh thoảng lại có quà free :) cho anh em hợp tính :D

silvershark8x

T.Viên Năng Động
hàng chuẩn, tiếc là em nghỉ chơi cá rùi, có khúc nào hay hay cho bể cá rồng ko ông anh

trungx

a chưa chơi cá rồng nên k biết bể cá rồng cần như nào :))
nếu đc e cứ nói nhu cầu về hình thức, a sẽ dặn :D Ban quản trị sẽ có giá khác, giao lưu là chính thôi :D