• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Huhu...Em cần tìm 1 chú cún con lai bắc kinh 3 tháng tuổi

duongthanhmt

YTC Developer
Huhu . em bị mất 1 em cún lai bắc kinh vào tối ngày 27 tháng 4 - Em ở TÂN MAI - HOÀNG MAI - Hà Nội
. Lúc từ 3h đến 6h sáng ạ ; em với rước về 2 hôm tối hôm về nó quấn quýt với gia đình ai cũng khen cũng quý em bắc kinh này .Nhà thấy thương em nó quá cho ăn 3 bữa 1 tối liền ăn xong chạy khắp nhà làm quen . sáng hôm sau lúc 6h sáng em giật mình tình dậy gọi cún cưng mà em nó đã ko thấy đâu vội vã đi tìm khắp xóm mà k thấy . Làm cả nhà buồn em chỉ biết ngồi không trưa ko thèm ăn cơm lun....Hix buồn quá ạ.Bác nào tìm đc em nó cho em xin lại em xin chân thành hậu tạ các bác .
Cún nhà em đc 3 tháng tuổi rất quấn người

Em là designer đồ hoạ ( Nếu em tìm đc chó qua diễn đàn em xin thiết kế Free cho diễn đàn banner - poster -logo - đồng phục v..v.. trong 1 kì hoặc 1 sự kiện với đầy tính chuyên nghiệp ạ - Mong admin để ý và giúp đỡ cho em )[/background]

ai tìm đc xin liên lạc với em theo số 094. 244. 3896

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
khả năng tìm lại rất ít bạn nên đy ra hàng photocoppy để đánh chữ r đưa ảnh bé, t thấy khả năng này là duy nhất vì lần trc bạn t cũng làm thế chứ tìm yeuthucung chắc là khó bạn à

nhangak

Turquoise Member
tội nghiệp quá,đã tìm dc chưa vậy?

duongthanhmt

YTC Developer
Vẫn ko thấy tung tích j ạ. Em tìm cả tuần nay mà....Chắc ai bắt đc giữ luân về nuôi rùi.Hixhixx....Ai có em cún nhật nào dể thương bán cho em 1 bé để lấp chỗ trống . Bùn quá đi mất.

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Vẫn ko thấy tung tích j ạ. Em tìm cả tuần nay mà....Chắc ai bắt đc giữ luân về nuôi rùi.Hixhixx....Ai có em cún nhật nào dể thương bán cho em 1 bé để lấp chỗ trống . Bùn quá đi mất.

HIX...nếu mà người ta giữ nuôi thì mong rằng em ấy sẽ gặp đc 1 gia đình tốt với em ấy như bạn! Đừng buồn nhé!

boxu0208

YTC Developer
xinh quá..chẳng may e ấy ko về với bạn thì cầu mong người đang giữ e ấy là 1 người iu e ấy như bạn vậy..chia bùn cùng bạn..

nhangak

Turquoise Member
tội quá,mong bé không có kết cục thảm như bé cún hồi xưa của mình

BigBang Pegasis

Ruby Member
bé này giống y như hình bạn úc ở q8 bán nè, nhưng mà cún nhà bạn í sinh
link http://www.123mua.vn...-cung-nguoi-ban
chak là bạn mua của bạn í, mong bạn tìm đc cún sớm nhất!

nhưng bạn này ở HN mà

BigBang Pegasis

Ruby Member
mà theo mình thì cún xinh thế này biết đâu họ nuôi mà không cho bạn biết

buon lau

Member
Huhu . em bị mất 1 em cún lai bắc kinh vào tối ngày 27 tháng 4 - Em ở TÂN MAI - HOÀNG MAI - Hà Nội
. Lúc từ 3h đến 6h sáng ạ ; em với rước về 2 hôm tối hôm về nó quấn quýt với gia đình ai cũng khen cũng quý em bắc kinh này .Nhà thấy thương em nó quá cho ăn 3 bữa 1 tối liền ăn xong chạy khắp nhà làm quen . sáng hôm sau lúc 6h sáng em giật mình tình dậy gọi cún cưng mà em nó đã ko thấy đâu vội vã đi tìm khắp xóm mà k thấy . Làm cả nhà buồn em chỉ biết ngồi không trưa ko thèm ăn cơm lun....Hix buồn quá ạ.Bác nào tìm đc em nó cho em xin lại em xin chân thành hậu tạ các bác .
Cún nhà em đc 3 tháng tuổi rất quấn người

Em là designer đồ hoạ ( Nếu em tìm đc chó qua diễn đàn em xin thiết kế Free cho diễn đàn banner - poster -logo - đồng phục v..v.. trong 1 kì hoặc 1 sự kiện với đầy tính chuyên nghiệp ạ - Mong admin để ý và giúp đỡ cho em )[/background]

ai tìm đc xin liên lạc với em theo số 094. 244. 3896

tui ma tim dc la dem ban ngay kakakak