• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - hams bò sữa 3 tuần tuổi

insensible

T.Viên Năng Động
Up... Hơj đắt đấy ôg pạn

thanks. chỉ hơi thôi nhưng giá đó vẫn mềm so với 1 số chỗ

Taemin

Giá bạn bán còn cao hơn cả shop . những bé bò sữa này 50k bán đầy trên 5s . tham khảo giá trước khi đăng bán đi bạn

insensible

T.Viên Năng Động
Giá bạn bán còn cao hơn cả shop . những bé bò sữa này 50k bán đầy trên 5s . tham khảo giá trước khi đăng bán đi bạn

ở đâu bán 50k thế bạn mua hộ mình với . giá shop là 160-180. đôi khi là 220 . mình khảo giá chán chê r` :)). thuận mua vừa bán thôi bạn ạ

Taemin

bạn mua mấy bé . mìh bán cho nhé . đang có 12 pé đây . bạn coi lại giống hams thì mới ra giá nhé . bs vàng shop bán cao nhất là 80k . còn giá 220k bạn đưa ra là robo r .

insensible

T.Viên Năng Động
bạn mua mấy bé . mìh bán cho nhé . đang có 12 pé đây . bạn coi lại giống hams thì mới ra giá nhé . bs vàng shop bán cao nhất là 80k . còn giá 220k bạn đưa ra là robo r .

ai bán 50k thế bạn. còn bạn có hams muốn bán bn thì tùy bạn . mình bán vậy là giá của mình . cám on bạn đã góp ý . tiền nào của đấy thôi .

Taemin

Mình không dẫn đường link dô đây cho bạn xem đc là ai bán 50k . mình chỉ góp í cho bạn là nên bán với cái giá thật tế 1 chút . mình cũng k mún phá bạn làm gì . nếu bạn thích thì có thể pm yh mình ( ponngok ) để mình cho bạn xem là ai bán giá đó . chúc bạn mau bán hết . THÂN

insensible

T.Viên Năng Động
Mình không dẫn đường link dô đây cho bạn xem đc là ai bán 50k . mình chỉ góp í cho bạn là nên bán với cái giá thật tế 1 chút . mình cũng k mún phá bạn làm gì . nếu bạn thích thì có thể pm yh mình ( ponngok ) để mình cho bạn xem là ai bán giá đó . chúc bạn mau bán hết . THÂN

uk` cám ơn bạn .