• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn- E Bông và đàn con Nga lai Anh lông ngắn mới sinh ngày 5/5/2012

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
Hi cả nhà, e Bông nhà mình là mèo Nga (e nó được mình đưa về từ nhà a Augustro từ lúc đang mang bầu đc 1 tháng). Ở nhà mình thêm 1 tháng nữa thì e hạ sinh được 3 nhóc, 1 nhóc màu vàng cháy bị chết (mình đi làm về thì nó đã sinh xong, ko biết vì sao mà bé con chết). Còn lại 1 bé trắng tinh và 1 bé trắng đốm đen to đùng trên đỉnh đầu (vì bố nó là e mèo anh lông ngắn tên Tiêu cũng của nhà a Augustro). Hôm nay là 10/5, các e ý đã đc 5 ngày tuổi rùi. Trộm vía 2 đứa tròn xinh như củ khoai vì mèo mẹ tốt sữa. À quên, chúng nó 1 tháng cu trắng tinh và 1 cái Hĩm nhé (cái Hĩm lông ngắn giống bố thì phải). Sau đây là vài pô e mới chụp đc vài khoảnh khắc đáng iu của tụi nó:
2 píc đầu là đc 2 ngày tuổi
View attachment 29811
View attachment 29811
View attachment 29813

Thằng cu nằm ngửa ngủ siêu ngon, iu chưa nè
View attachment 29814
View attachment 29815
View attachment 29816
View attachment 29817
Còn ảnh thằng bố thì mình tìm mãi mới được mà chỉ có ảnh nó lúc bé thôi
View attachment 29818
Không được post link trực tiếp của diễn đàn khác/82204-gia-dinh-meo-anh-long-ngan-47.html

nhangak

Turquoise Member
mẹ tròn con vuông :03:

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
Đó không phải là mèo bố, mà đó là 1 cô miu nữ bị mèo bố "hấp diêm", sorry

Chúc mừng cô chủ!

Đây mới là mèo bố nhé:

Ôh thank a nhé, tại cái topic cũ a xoá đi nên e tìm ko đc, cứ tưởng đó là nó cơ, hihi. Mấy hôm nay chúng nó lớn nhanh lắm a ạ, bụng cứ căng tròn ra. Mà hôm qua e cho con mẹ ăn gan gà, thế nào mà con mèo trắng con nó xì xoẹt luôn. Thế là sợ quá ngừng luôn. Giờ nó chỉ thích ăn hạt khô thôi

mangaka

YTC Developer
nhìn iêu kinh ko chịu đc ế >_