• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Chủ nhật (6/5/2012) tổ chức đi off ở đường Tình Yêu (Hàn Quốc) ở Hồ Tây nhé!

silvershark8x

T.Viên Năng Động
tưởng silver chủ trì+tri luôn cơ mà=p~=)))))

mưa thế này khéo mai mưa bắt mọi người phải đi hết =))

silvershark8x

T.Viên Năng Động
6 người đang đọc chủ đề này

5 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn

silvershark8x, kuytangel, pe_hell, Facebook, angelboy_kut3, bio

nhangak

Turquoise Member
Off zui zẻ nha mọi người

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
MAi mình xin hát một bài ủng hộ.Tuy đợt này thanh quản đang có vấn đề

Oa :D Em biết hát hả :D Vậy hát bài Đập vỡ cây đàn nha

bikawaill

♥Nguyễn Hải Yến♥
Bi h đăng ký còn kịp k nhỉ :co_y_tuong_xau:
Tên : Yến + 1 ng bạn :157:
Pet : Mới nhận e mèo về chưa đc 1 tuần,e ý vẫn còn nhát ng :dead: nhìn thấy e là nó chạy :ngoi_xom: nên e đi ng k ạ :sadcorner: lần sau off e sẽ dắt e ý đi :Onion07:

Kún Yêu

Tình cờ đi ngang qua forum thấy được buổi off rất thú vị, là 1 thành viên mới của forum mình rất háo hức muốn tham gia. Xin được đăng ký 1 slot với chủ xị nhé :
Tên : Bích
Số người tham dự : 1 người và cơ số mèo
Cầu trời 16g30p ngày mai trời quang mây tạnh để anh em yêu thú cưng mình có buổi off vui vẻ.

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
dự báo thời tyết mai mưa to ace ơi :lac_dau:

á á á á hix hix hix hix, chết rồi mai mưa là nghỉ đấy :ngoi_xom:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Xin lỗi các bạn ... mình đã đăng kí rồi nhưng có khi mình ko đi đc .... mình đang ốm và rất mệt ... mong cả nhà thông cảm và bỏ qua cho mình nhé ...! ko đi đc mình cũng rất tiếc :sadcorner:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
mưa gió thế này mai thế nào @@

silvershark8x

T.Viên Năng Động
KHÁ LÀ ỨC CHẾ RỒI ĐẤY!!!!!!!!!!! NỬA ĐÊM ĐANG NGỦ THÌ CÓ THẰNG GỌI NHẶNG XỊ HẾT CẢ LÊN, BỰC MÌNH, 2H SÁNG THÌ GỌI CÁI GÌ ????????????????????? KO HIỂU Ý THỨC ĐỂ ĐI ĐÂU, KHÁ LÀ ỨC CHẾ, LAI THÊM CÁI VỤ KO ĐÂU, CHẲNG BÀN BẠC GÌ TỰ ĐƯA RA KẾ HOẠCH OFF, BÂY GIỜ LAI ĐỔ VẤY LÊN CHO MÌNH PHỤ TRÁCH, SILVERSHARK XIN RÚT KHỎI VỤ OFF NGÀY MAI !!!!!!! THÂN !!!!!!!!!!!!!! MÀ MONG CHỦ THUÊ BAO 01664951300 LẦN SAU HÃY TỎ RA LÀ NGƯỜI CÓ Ý THỨC + VĂN HÓA NHÉ, NỬA ĐÊM NỬA HÔM KO NGỦ ĐƯỢC ĐI LÀM PHIỀN NGƯỜI KHÁC LÀ SAO !!!!!!!!!!!!!!!!
:thang_nao:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
2h20 vẫn chưa ngủ được, ức chế toàn tập :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Sao các bạn cứ sát giờ rồi lại kêu không đi nữa thế :( Trời hnay đẹp quá còn gì, không mưa, mát mẻ :x Các bạn đi đi ^^